സോണിയ ഗാന്ധിയെക്കുറിച്ചുള്ള പ്രസ്താവന, ഘട്ടര്‍ എല്ലാ സ്ത്രീകളോടും ക്ഷമ ചോദിക്കണം: കോൺഗ്രസ്

മനോഹർ ലാൽ ഘട്ടര്‍

ന്യൂഡല്‍ഹി ഒക്ടോബര്‍ 14: പാർട്ടി പ്രസിഡന്റ് സോണിയ ഗാന്ധിക്കെതിരെ നടത്തിയ പ്രസ്താവനയിൽ ഹരിയാന മുഖ്യമന്ത്രി മനോഹർ ലാൽ ഘട്ടറിനെതിരെ തിങ്കളാഴ്ച ആഞ്ഞടിച്ച കോൺഗ്രസ്, രാജ്യത്തെ എല്ലാ സ്ത്രീകളെയും അപമാനിച്ചതിന് ഘട്ടര്‍ ക്ഷമ ചോദിക്കണമെന്ന് പറഞ്ഞു. കോൺഗ്രസ് ഇടക്കാല മേധാവി സോണിയ ഗാന്ധിക്കെതിരെയും സ്ത്രീകളെ അപമാനിച്ചതിനും മുഖ്യമന്ത്രി ഘട്ടര്‍ എല്ലാ സ്ത്രീകളോടും മാപ്പ് പറയണമെന്ന് ട്വിറ്റർ ഹാൻഡിൽ പോസ്റ്റിൽ കോൺഗ്രസ് പറഞ്ഞു.

”കോൺഗ്രസ് അധ്യക്ഷൻ സ്ഥാനത്ത് നിന്ന് രാഹുൽ ഗാന്ധി രാജിവച്ചതിനുശേഷം എല്ലാവരും കരുതിയിരുന്നത് കോൺഗ്രസ് മേധാവിയായ ഒരാൾ ഗാന്ധി കുടുംബത്തിൽ നിന്നുള്ളവരല്ല, എന്നിരുന്നാലും, മൂന്ന് മാസത്തിന് ശേഷം പാർട്ടി സോണിയ ഗാന്ധിയെ മേധാവിയാക്കിയപ്പോൾ, എലിയെ കണ്ടെത്താൻ ഒരു പർവ്വതം കുഴിക്കുന്നത് പോലെ, അതും ചത്തത് “- ഞായറാഴ്ച സോണിപത് ഹരിയാനയിൽ നടന്ന റാലിയെ അഭിസംബോധന ചെയ്തുകൊണ്ട് ഘട്ടര്‍ പറഞ്ഞു. വിലകുറഞ്ഞ പരാമര്‍ശമാണിതെന്നും ഇത് കാണിക്കുന്നത്, ബിജെപിക്ക് സ്ത്രീകളോടുള്ള മനോഭാവമാണെന്നും കോണ്‍ഗ്രസ്സ് പറഞ്ഞു

രാഷ്ട്രപതി മുഖർജിയുടെ നേതൃത്വത്തിലുള്ള ഡിപിഎംസി അനുഭാവികൾ തിങ്കളാഴ്ച ദേശീയ തലസ്ഥാനത്ത് മുഖ്യമന്ത്രി ഘട്ടറിന്റെ പരാമർശത്തിനെതിരെ പ്രതിഷേധിക്കും.

Share
അഭിപ്രായം എഴുതാം