ശാകുന്തളത്തിന്റെ പുതിയ പോസ്റ്റര്‍ പോസ്റ്റര്‍ റിലീസ് ചെയ്തു

ഗുണ ടീം വര്‍ക്കിന് കീഴില്‍ നീലിമ ഗുണ നിര്‍മ്മിക്കുകയുംശ്രീ വെങ്കിടേശ്വര ക്രിയേഷന്‍സ് വിതരണം ചെയ്യുകയും ഗുണശേഖര്‍ രചനയും സംവിധാനവും നിര്‍വഹിക്കുകയും ചെയ്ത വരാനിരിക്കുന്ന ഇന്ത്യന്‍ തെലുങ്ക് ഭാഷയിലുള്ള പുരാണ ചിത്രമാണ് ശാകുന്തളം. ചിത്രത്തിന്റെ പോസ്റ്റര്‍ റിലീസ് ചെയ്തു.

കാളിദാസന്റെ ശകുന്തള എന്ന ജനപ്രിയ നാടകത്തെ അടിസ്ഥാനമാക്കിയുള്ള ഈ ചിത്രത്തില്‍ ശകുന്തളയുടെ ടൈറ്റില്‍ റോളില്‍ സാമന്തയും പുരു രാജവംശത്തിലെ രാജാവായ ദുഷ്യന്തനായി ദേവ് മോഹനും എത്തുന്നു, ഒപ്പം മോഹന്‍ ബാബു, ഗൗതമി, അദിതി ബാലന്‍, അനന്യ നാഗല്ല എന്നിവരും പ്രധാന കഥാപാത്രങ്ങളെ അവതരിപ്പിക്കുന്നു.

ഗുണശേഖര്‍ 2020 ഒക്ടോബറില്‍ പദ്ധതി പ്രഖ്യാപിച്ചു. ചിത്രത്തിന്റെ നിര്‍മ്മാണം 2021 ഫെബ്രുവരിയില്‍ ഹൈദരാബാദിലെ അന്നപൂര്‍ണ സ്റ്റുഡിയോയില്‍ തുടങ്ങി 2021 ഓഗസ്റ്റില്‍ അവസാനിച്ചു. റാമോജി ഫിലിം സിറ്റി, അനന്തഗിരി ഹില്‍സ്, ഗാണ്ഡിപേട്ട് തടാകം എന്നിവയുള്‍പ്പെടെ ഹൈദരാബാദിന് ചുറ്റും വിപുലമായി ചിത്രീകരിച്ചു.
ചിത്രം അടുത്ത മാസം 17ന് പ്രദര്‍ശനത്തിന് എത്തും. ചിത്രം 3ഡിയിലും റിലീസ് ചെയ്യും.

Share
അഭിപ്രായം എഴുതാം