അ​ന​ധി​കൃ​ത​മാ​യി റേ​ഷ​ൻ ഭ​ക്ഷ്യ​ധാ​ന്യ​ങ്ങ​ൾ കടത്തി​യ യു​വാ​വ് അറസ്റ്റിൽ

പ​ള്ളു​രു​ത്തി: അ​ന​ധി​കൃ​ത​മാ​യി റേ​ഷ​ൻ ഭ​ക്ഷ്യ​ധാ​ന്യ​ങ്ങ​ൾ ക​ട​ത്തി​യ കേ​സി​ൽ യു​വാ​വി​നെ പ​ള്ളു​രു​ത്തി പൊ​ലീ​സ് അ​റ​സ്റ്റ് ചെ​യ്തു. പെ​രു​മ്പ​ട​പ്പ് ക​ട്ട​ത്ത​റ വീ​ട്ടി​ൽ റി​ൻ​ഷാ​ദി​നെ​യാ​ണ് (31) മ​ട്ടാ​ഞ്ചേ​രി അ​സി. പൊ​ലീ​സ് ക​മീ​ഷ്ണ​ർ വി.​ജി. ര​വീ​ന്ദ്ര​നാഥിന്റെ നേ​തൃ​ത്വ​ത്തി​ൽ അ​റ​സ്റ്റ് ചെ​യ്ത​ത്. ര​ഹ​സ്യ​വി​വ​ര​ത്തി‍െന്റെ അ​ടി​സ്ഥാ​ന​ത്തി​ൽ ഇ​ട​ക്കൊ​ച്ചി കണ്ണങ്ങാ​ട്ട് പാ​ല​ത്തി​ന് സ​മീ​പം ന​ട​ത്തി​യ പ​രി​ശോ​ധ​ന​യി​ലാ​ണ് ഇ​യാ​ൾ പി​ടി​യി​ലാ​യ​ത്.

ഗു​ഡ്സ് ഓ​ട്ടോ​യി​ൽ ക​ട​ത്തി​യ 50 കി​ലോ വ​രു​ന്ന 20 ചാ​ക്ക് വെ​ള്ള മ​ട്ട​യ​രി റേ​ഷ​നി​ങ് അ​ധി​കൃ​ത​രു​ടെ സാ​ന്നി​ധ്യ​ത്തി​ൽ പി​ടി​ച്ചെ​ടു​ത്തു. പ​ള്ളു​രു​ത്തി സ​ബ് ഇ​ൻ​സ്പെ​ക്ട​ർ പി.​പി. ജ​സ്റ്റി​ൻ, സി​വി​ൽ പൊ​ലീ​സ് ഓ​ഫി​സ​ർ​മാ​രാ​യ എ​ഡ്വി​ൻ റോ​സ്, ര​ഞ്ജി​ത്ത് എ​ന്നി​വ​രും പ്രതി​യെ പി​ടി​കൂ​ടി​യ സം​ഘ​ത്തി​ലു​ണ്ടാ​യി​രു​ന്നു

Share
അഭിപ്രായം എഴുതാം