എ​ക്‌​സൈ​സ് ക​സ്റ്റ​ഡി​യി​ല്‍ യു​വാ​വ് മ​രി​ച്ച സം​ഭ​വം; സി​ബിഐ ​അ​ന്വേ​ഷ​ണം ആ​രം​ഭി​ച്ചു

തൃ​ശൂ​ർ: പാ​വ​റ​ട്ടി​യി​ല്‍ എ​ക്‌​സൈ​സ് ക​സ്റ്റ​ഡി​യി​ല്‍ യു​വാ​വ് മ​രി​ച്ച സം​ഭ​വ​ത്തി​ല്‍
സി​ബിഐ ​അ​ന്വേ​ഷ​ണം ആ​രം​ഭി​ച്ചു. ര​ഞ്ജി​ത്ത് എ​ന്ന യു​വാ​വാണ് മരിച്ചത്. കസ്റ്റഡിലെടുത്ത എ​ക്‌​സൈ​സ് സം​ഘം മ​ര്‍​ദ്ദി​ച്ചു കൊ​ല​പ്പെ​ടു​ത്തി​യെ​ന്നാ​ണ് കേ​സ്. പോ​സ്റ്റു​മോ​ര്‍​ട്ടം റി​പ്പോ​ര്‍​ട്ടി​ല്‍ ആ​ന്ത​രി​ക ര​ക്ത​സ്രാ​വ​മാ​ണ് മ​ര​ണ​കാ​ര​ണം.

സി​ബി​ഐ തി​രു​വ​ന​ന്ത​പു​രം യൂ​ണി​റ്റ് എ​സ്പി ന​ന്ദ​കു​മാ​ര​ന്‍ നാ​യ​ര്‍, ഡി​വൈ​എ​സ്പി അ​ന​ന്ത​കൃ​ഷ്ണ​ന്‍ എ​ന്നി​വ​രു​ടെ നേ​തൃ​ത്വ​ത്തി​ലാ​ണ് കേ​സ് അ​ന്വേ​ഷി​ക്കു​ന്ന​ത്. സി​ബി ഐ ​സം​ഘം ഗു​രു​വാ​യൂ​ര്‍, പാ​വ​റ​ട്ടി എ​ന്നീ സ്ഥ​ല​ങ്ങ​ളി​ല്‍ എ​ത്തി തെ​ളി​വെ​ടു​പ്പ് ന​ട​ത്തി. 2019 ഒ​ക്ടോ​ബ​ര്‍ ഒ​ന്നി​നാ​ണ് എ​ക്‌​സൈ​സ് സം​ഘം പി​ടി​കൂ​ടി​യ ര​ഞ്ജി​ത് മ​രി​ച്ച​ത്.

Share
അഭിപ്രായം എഴുതാം