ജാതി പ്രകാരമാണ് യുപിയിലെ ബിജെപി സർക്കാർ നഷ്ടപരിഹാരം നൽകുന്നത് : അഖിലേഷ് യാദവ്

അഖിലേഷ് യാദവ്

ലഖ്‌നൗ നവംബർ 8: ഉത്തർപ്രദേശിലെ ബിജെപി ഭരണകാലത്ത് അഴിമതി അതിന്റെ ഉച്ചസ്ഥായിയിലെത്തിയെന്ന് സമാജ്‌വാദി പാർട്ടി അധ്യക്ഷൻ അഖിലേഷ് യാദവ് വെള്ളിയാഴ്ച പറഞ്ഞു. യോഗി സർക്കാർ ജാതി പ്രകാരം കുടുംബങ്ങളുടെ നഷ്ടപരിഹാരം വിതരണം ചെയ്യുന്നുവെന്ന് യാദവ് ആരോപിച്ചു.

“പൗരന്മാരുടെ, പ്രത്യേകിച്ച് സ്ത്രീകളുടെയും ദരിദ്രരുടെയും ജീവിതവും സ്വത്തുക്കളും സംരക്ഷിക്കുന്നതിൽ ഇപ്പോഴത്തെ സർക്കാർ പരാജയപ്പെട്ടു. അഴിമതി അതിന്റെ പാരമ്യത്തിലെത്തി, ഇപ്പോൾ ജാതി നിരക്കിൽ നഷ്ടപരിഹാരം വിതരണം ചെയ്യുന്നത് നിർഭാഗ്യകരമാണ്, അദ്ദേഹം ആരോപിച്ചു. യമുന എക്സ്പ്രസ് ഹൈവേയിൽ വാഹനാപകടത്തിൽ മരിച്ചവരുടെ കുടുംബങ്ങൾക്ക് പോലും പ്രഖ്യാപിച്ചതിനുശേഷവും നഷ്ടപരിഹാരം നൽകിയിട്ടില്ല. ഒരു പ്രത്യേക ജാതിയിലെ ആളുകൾക്ക് മാത്രമാണ് സർക്കാർ നഷ്ടപരിഹാരം നൽകുന്നത് എന്ന് പറഞ്ഞ് നിരവധി പേർ എന്നെ സമീപിച്ചു ” -അദ്ദേഹം അവകാശപ്പെട്ടു.

ഇപ്പോൾ ബിജെപി സർക്കാരിന്റെ കൗണ്ട്‌ഡൗൺ ആരംഭിച്ചു. എസ്പി 2022 ൽ യുപിയിൽ അടുത്ത സർക്കാർ രൂപീകരിക്കാൻ മടങ്ങിവരുമെന്ന് മുൻ മുഖ്യമന്ത്രി പറഞ്ഞു. ഉപതെരഞ്ഞെടുപ്പ് ഫലങ്ങൾ ജനങ്ങൾ ബിജെപിയെ നിരസിക്കാനും എസ്പിയെ പിന്തുണയ്ക്കാനും തുടങ്ങിയിട്ടുണ്ടെന്ന് വ്യക്തമാക്കി.

Share
അഭിപ്രായം എഴുതാം