ബി.ജെ.പി നേതാക്കളും തൊഴിലാളികളും അമിത് ഷായെ അഭിവാദ്യം ചെയ്തു

അമിത് ഷാ

ന്യൂഡൽഹി ഒക്ടോബർ 22: പ്രധാനമന്ത്രി നരേന്ദ്ര മോദി, പ്രതിരോധമന്ത്രി രാജ്‌നാഥ് സിംഗ്, വിദേശകാര്യ മന്ത്രി എസ്. ജയ്ശങ്കർ, ആരോഗ്യമന്ത്രി ഡോ. ഹർഷ് വർധൻ, ടെക്സ്റ്റൈൽസ് മന്ത്രി സ്മൃതി ഇറാനി എന്നിവരുൾപ്പെടെ നിരവധി ബിജെപി നേതാക്കൾ ആഭ്യന്തരമന്ത്രി അമിത് ഷായുടെ 55-ാം ജന്മദിനത്തിൽ അഭിവാദ്യം ചെയ്തു.

ഇന്ന് രാവിലെ തുടർച്ചയായ ട്വീറ്റുകളിൽ പാർട്ടിയിലെ മുതിർന്ന നേതാക്കളും മന്ത്രിമാരും ഷായുടെ ജന്മദിനത്തിൽ സന്ദേശങ്ങളുമായി ആശംസകൾ നേർന്നു. ‘ദീർഘായുസ്സും ആരോഗ്യകരമായ ജീവിതവും ദൈവം അദ്ദേഹത്തെ അനുഗ്രഹിക്കട്ടെ’, ‘എന്റെ സഹപ്രവർത്തകൻ അമിത് ഷാ, കഠിനാധ്വാനിയും പരിചയസമ്പന്നനും കാര്യക്ഷമവുമായ സംഘാടകൻ. അദ്ദേഹം സർക്കാരിൽ വിലപ്പെട്ട പങ്ക് വഹിക്കുക മാത്രമല്ല, രാഷ്ട്രത്തെ ശാക്തീകരിക്കുന്നതിലും സുരക്ഷിതമാക്കുന്നതിലും സംഭാവന ചെയ്യുന്നു. -പ്രധാനമന്ത്രി ട്വീറ്റ് ചെയ്തു.

എസ് ജയ്ശങ്കർ, ഡോ. ഹർഷ് വർധൻ, സ്മൃതി ഇറാനി എന്നിവരുൾപ്പെടെയുള്ള മറ്റ് പാർട്ടി നേതാക്കളും മന്ത്രിമാരും മൈക്രോ ബ്ലോഗിംഗ് സൈറ്റിലെത്തി ഷായെ അഭിവാദ്യം ചെയ്തു. രാജ്യമെമ്പാടുമുള്ള ബിജെപി പാർട്ടി പ്രവർത്തകർ നേതാവിന്റെ ഫോട്ടോ ബാനറുകൾ ദേശീയ തലസ്ഥാനത്തുടനീളം പ്രാദേശിക പാർട്ടി നേതാക്കൾ ആശംസിച്ചുകൊണ്ട് ഷായെ അവരുടെ സ്വന്തം വഴികളിലൂടെ അഭിവാദ്യം ചെയ്തു.

Share
അഭിപ്രായം എഴുതാം