കെജ്‌രിവാൾ പ്രധാനമന്ത്രിയെ സന്ദർശിച്ചു: ഡൽഹി കലാപത്തെക്കുറിച്ചും കൊറോണ വൈറസിനെക്കുറിച്ചും ചർച്ച ചെയ്തു

ന്യൂഡൽഹി മാർച്ച് 3: ഡൽഹി മുഖ്യമന്ത്രി അരവിന്ദ് കെജ്‌രിവാൾ പ്രധാനമന്ത്രി നരേന്ദ്ര മോദിയെ സന്ദർശിച്ച് ദേശീയ തലസ്ഥാനത്തിന്റെ സ്ഥിതി ചർച്ച ചെയ്തു. അടുത്തിടെ നടന്ന അക്രമത്തിൽ 47 പേർ മരിച്ചു. കൊറോണ വൈറസിനെതിരായ പ്രതിരോധ നടപടികൾ സ്വീകരിക്കണമെന്നും കെജ്‌രിവാൾ പറഞ്ഞു.

പാർലമെൻറിൽ നടന്ന യോഗത്തിന് ശേഷം കെജ്‌രിവാൾ ചർച്ച ഫലപ്രദമാണെന്ന് പറഞ്ഞു. കുറ്റവാളികളെ കോടതിയിൽ ഹാജരാക്കണമെന്നും അവർക്ക് കർശന ശിക്ഷ നൽകണമെന്നും പ്രധാനമന്ത്രിയോട് അഭ്യർത്ഥിച്ചു. ഞായറാഴ്ച കിംവദന്തി പരത്തിയ സംഭവത്തെ പരാമർശിച്ച അദ്ദേഹം സ്ഥിതിഗതികൾ തന്ത്രപരമായി കൈകാര്യം ചെയ്യുന്നതിൽ ദില്ലി പോലീസിന്റെ നടപടിയെ അഭിനന്ദിച്ചു.

സംശയാസ്പദമായ നിരവധി കേസുകൾ ഇതുവരെ വന്നിരിക്കുന്നതിനാൽ മാരകമായ കൊറോണ വൈറസ് പടരാതിരിക്കാൻ ആവശ്യമായ നടപടികൾ സ്വീകരിക്കണമെന്നും കെജ്‌രിവാൾ പറഞ്ഞു.

Share
അഭിപ്രായം എഴുതാം