അയോധ്യ ക്ഷേത്ര ട്രസ്റ്റിൽ ട്രസ്റ്റിയായി പെജവാർ വിശ്വപ്രസന്നയെ നിയമിച്ചു

പെജവാർ സീർ വിശ്വപ്രസന്ന തീർത്ഥ സ്വാമി

ഉഡുപ്പി ഫെബ്രുവരി 8: ശ്രീരാം ജൻമഭൂമി തീർത്ഥ ക്ഷേത്ര ട്രസ്റ്റിൽ ട്രസ്റ്റിയായി പെജവാർ സീർ വിശ്വപ്രസന്ന തീർത്ഥ സ്വാമിയെ നിയമിച്ചു. നിയമനം ലഭിച്ചത് പെജവാർ മഠത്തിന്റെയും മുഴുവൻ ദക്ഷിണേന്ത്യയുടെയും ശ്രമങ്ങളുടെ അംഗീകാരമാണെന്ന് വിശ്വപ്രസന്ന തീർത്ഥ സ്വാമി പറഞ്ഞു.

അയോധ്യയിൽ ശ്രീരാം മന്ദിറിന്റെ നിർമ്മാണം നിരീക്ഷിക്കാൻ കേന്ദ്രസർക്കാർ രൂപീകരിച്ച ട്രസ്റ്റിലേക്ക് ദക്ഷിണേന്ത്യയിൽ നിന്നുള്ള ഏക ദർശകൻ താനാണെന്ന് ക്ഷേത്രനഗരത്തിലെത്തിയ ശേഷം വെള്ളിയാഴ്ച സ്വാമി മാധ്യമങ്ങളോട് പറഞ്ഞു.

രാജ്യത്തിന്റെ വടക്കൻ ഭാഗങ്ങളിൽ ആസൂത്രണം ചെയ്തിട്ടുള്ള ആത്മീയവും മതപരവുമായ യോഗങ്ങളിലും സ്വാമി പങ്കെടുക്കും. മനോഹരമായ ഒരു രാമക്ഷേത്രം താൻ സ്വപ്നം കാണുന്നുവെന്ന് സ്വാമി പറഞ്ഞു. ക്ഷേത്രം സന്ദർശിക്കുന്ന ഭക്തർക്ക് എല്ലാ സൗകര്യങ്ങളും ഏർപ്പെടുത്തുമെന്നും അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു. 

Share
അഭിപ്രായം എഴുതാം