ഡിസംബര്‍ 5ന് നടക്കാനിരിക്കുന്ന 15 ഉപതെരഞ്ഞെടുപ്പിലും ജെഡിഎസ് മത്സരിക്കും

എച്ച് ഡി ദേവഗൗഡ

ബംഗളൂരു ഒക്ടോബര്‍ 17: ഡിസംബര്‍ 5ന് നടക്കാനിരിക്കുന്ന 15 ഉപതെരഞ്ഞെടുപ്പിലും തന്‍റെ പാര്‍ട്ടി മത്സരിക്കുമെന്ന് മുന്‍ പ്രധാനമന്ത്രിയും ജെഡിഎസ് മേധാവിയുമായ എച്ച് ഡി ദേവഗൗഡ വ്യാഴാഴ്ച പറഞ്ഞു. 15 ഭാഗങ്ങളിലേക്കും സ്ഥാനാര്‍ത്ഥികളെ നിര്‍ത്താന്‍ പാര്‍ട്ടി തീരുമാനിച്ചതായി മുന്‍ മുഖ്യമന്ത്രിയായിരുന്ന എച്ച് ഡി കുമാരസ്വാമി നേരത്തെ പ്രഖ്യാപിച്ചിരുന്നു. ഇക്കാര്യത്തില്‍ പാര്‍ട്ടിക്കുള്ളില്‍ അഭിപ്രായ വ്യത്യാസങ്ങള്‍ ഇല്ലെന്നും അദ്ദേഹം കൂട്ടിച്ചേര്‍ത്തു.

അയോഗ്യരായ മൂന്ന് ജെഡിഎസ് നിയമസഭാ അംഗങ്ങളെ തിരിച്ചെടുക്കുമോ എന്നൊരു ചോദ്യമുണ്ടെന്നും ബുധനാഴ്ച മാധ്യമപ്രവര്‍ത്തകരോട് സംസാരിക്കുകയായിരുന്ന അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു. അയോഗ്യരായ നിയമസഭ അംഗങ്ങളുടെ കേസ് ഒക്ടോബര്‍ 22ന് സുപ്രീംകോടതി പരിഗണിക്കാന്‍ സാധ്യതയുണ്ടെന്നും അദ്ദേഹം ചൂണ്ടിക്കാട്ടി.

തദ്ദേശസ്വയംഭരണ തെരഞ്ഞെടുപ്പിലും ജെഡിഎസ് പങ്കെടുക്കുമെന്ന് ഗൗഡ വ്യക്തമാക്കി. 10 മാസത്തിനുള്ളില്‍ ബംഗളൂരു നാഗരിക തെരഞ്ഞെടുപ്പുകളും നടക്കും. ഈ തെരഞ്ഞെടുപ്പുകളിലെല്ലാം ഞങ്ങള്‍ മത്സരിക്കും. ഗൗ കൂട്ടിച്ചേര്‍ത്തു.

Share
അഭിപ്രായം എഴുതാം