ശ്രീരാമന്റെ ജീവിതത്തിൽ നിന്ന് കുട്ടികൾ ഒരുപാട് കാര്യങ്ങൾ പഠിക്കുന്നു : അരവിന്ദ് കെജ്‌രിവാൾ

അരവിന്ദ് കെജ്രിവാള്‍

ന്യൂഡല്‍ഹി ഒക്ടോബര്‍ 5: ശ്രീ രാമന്റെ ജീവിതവും ഉപദേശങ്ങളും ജനങ്ങളെ പ്രചോദിപ്പിക്കുകയും കുട്ടികളെ ധാരാളം പഠിപ്പിക്കുകയും ചെയ്യുന്നുവെന്ന് ദില്ലി മുഖ്യമന്ത്രി അരവിന്ദ് കെജ്‌രിവാൾ പറഞ്ഞു. കുറച്ച് സമയമെടുത്ത് രാംലീല കാണണമെന്ന് അദ്ദേഹം ജനങ്ങളെ ഉപദേശിച്ചു. ശനിയാഴ്ച രാവിലെ ട്വിറ്ററിലൂടെ, ദില്ലി മുഖ്യമന്ത്രി കുടുംബത്തോടൊപ്പം വൈകുന്നേരം രാംലീലയെ കാണാൻ പോകുമെന്ന് അറിയിച്ചു. ഇന്ന് രാം‌ലീലയിൽ സീത ഹാരൻ ചിത്രീകരണം ഉണ്ടാകും.

” രാം‌ലീലയുടെ കുട്ടിക്കാലത്ത് ഞാൻ എല്ലാ ദിവസവും കാണാറുണ്ടായിരുന്നു, വർഷം മുഴുവൻ രാം‌ലീലയ്‌ക്കായി കാത്തിരിക്കാറുണ്ടായിരുന്നു. നിങ്ങൾ എപ്പോഴെങ്കിലും രാംലീലയെ കണ്ടിട്ടുണ്ടോ? സന്ദർശിച്ച് കാണുക. നിങ്ങളുടെ കുട്ടികളെ നിങ്ങളോടൊപ്പം കൊണ്ടുപോകുക. പ്രഭുവിന്റെ ജീവിതം കുട്ടികൾക്ക് ധാരാളം പാഠങ്ങൾ ഉൾക്കൊള്ളുന്നു, ‘ദില്ലി മുഖ്യമന്ത്രി ട്വീറ്റ് ചെയ്തു.

Share
അഭിപ്രായം എഴുതാം