ബംഗാളിൽ നാലാംഘട്ട വോട്ടെടുപ്പ് പുരോഗമിക്കുന്നു

പശ്ചിമ ബംഗാളിൽ രാവിലെ 10.30 വരെ 32.13 ശതമാനം പോളിംഗ് രേഖപ്പെടുത്തിയിട്ടുണ്ട്. നാലാം ഘട്ടത്തിലും സംസ്ഥാനത്ത് ഉയർന്ന പോളിംഗ് രേഖപ്പെടുത്തുമെന്ന് സൂചിപ്പിക്കുന്നു. ഇന്ന് രാവിലെ യുവാക്കളും സ്ത്രീകളും ധാരാളം വന്നിറങ്ങി, പോളിംഗ് ആരംഭിക്കുന്നതിന് മുമ്പുതന്നെ നിരവധി പോളിംഗ് സ്റ്റേഷനുകളിൽ നീണ്ട നിരകൾ കണ്ടു.

44 നിയോജകമണ്ഡലങ്ങളിലായി 373 സ്ഥാനാർത്ഥികളുടെ വിധി നിർണ്ണയിക്കാൻ വോട്ടെടുപ്പ് നടക്കുന്നു. ടോളിഗഞ്ചിൽ നിന്നുള്ള സിറ്റിംഗ് ടിഎംസി എം‌എൽ‌എ അരൂപ് ബിശ്വാസ്, ടി‌എം‌സിയുടെ സെക്രട്ടറി ജനറൽ പാർത്ത ചാറ്റർജി, ചലച്ചിത്ര നടൻ ശ്രീലന്തി ചാറ്റർജി, ബെഹാല വെസ്റ്റിൽ നിന്നുള്ള ബിജെപിയുടെ ടി‌എം‌സി ടേൺ‌കോട്ട് രാജിബ് ബാനർജി, ഡോംജൂരിൽ നിന്നുള്ള ബി‌എം ടിക്കറ്റ് ബിജെപി എംപിമാരായ ലോക്കറ്റ് ചാറ്റർജി, ചുചുര, ദിൻഹത എന്നിവിടങ്ങളിൽ നിന്നുള്ള നിസിത് പ്രമാണിക് എന്നിവരാണ് മത്സരിക്കുന്ന പ്രമുഖർ.

രാവിലെ 7 ന് പോളിംഗ് ആരംഭിച്ചു.. വൈകിട്ട് 6.30 ന് സമാപിക്കും. 373 സ്ഥാനാർത്ഥികളുടെ വിധി 1,15,81,022 വോട്ടർമാർ തീരുമാനിക്കും.

ഹൗറയിലെ ഒൻപത് , സൗത്ത് 24 പർഗാനകളിൽ 11, അലിപൂർദുവറിൽ അഞ്ച്, കൂച്ച് ബെഹാറിൽ ഒമ്പത്, ഹൂഗ്ലിയിൽ 10 സീറ്റുകൾ ഉൾപ്പെടെ 44 നിയോജകമണ്ഡലങ്ങളിലെ കോവിഡ് -19 പ്രോട്ടോക്കോളുകൾ കർശനമായി പാലിച്ചുകൊണ്ട് വോട്ടെടുപ്പ് നടക്കുന്നു.

Share
അഭിപ്രായം എഴുതാം