ബംഗാളിൽ ഒരു തടങ്കൽ കേന്ദ്രവും വരില്ല: മമത

മമത ബാനര്‍ജി

സിലിഗുരി, ഒക്ടോബർ 23: പശ്ചിമ ബംഗാൾ മുഖ്യമന്ത്രി മമത ബാനർജി അസം, കർണാടക തുടങ്ങിയ സംസ്ഥാനങ്ങളിൽ അനധികൃത വിദേശികളെ സ്ഥാപിക്കുന്നതിനായി ഇത്തരം ക്യാമ്പുകളുടെ മാതൃകയിൽ പശ്ചിമ ബംഗാളിൽ തടങ്കൽ കേന്ദ്രങ്ങൾ വരാനുള്ള സാധ്യത തള്ളിക്കളഞ്ഞു.

“നമ്മുടെ സംസ്ഥാനത്ത് ഒരു എൻ‌ആർ‌സി (പൗരന്മാർക്കായുള്ള ദേശീയ രജിസ്റ്റർ) അഭ്യാസം ഏറ്റെടുക്കാൻ ഞങ്ങൾക്ക് പദ്ധതിയില്ലെന്ന് എല്ലാ സർക്കാർ ഉദ്യോഗസ്ഥരുടെയും സാന്നിധ്യത്തിൽ ഞാൻ എല്ലാ ഉത്തരവാദിത്തത്തോടെയും പറയുന്നു,” ശ്രീമതി ബാനർജി ആവർത്തിച്ചു. “അതിനാൽ ഏതെങ്കിലും തടങ്കൽപ്പാളയം പണിയുന്നതിനുള്ള ചോദ്യം ഉയർന്നുവരുന്നില്ല. “ഞങ്ങൾ ഇത് പണിയുകയാണെങ്കിൽ മാത്രമേ അത് വരാൻ കഴിയൂ,” സിലിഗുരിക്ക് സമീപമുള്ള സംസ്ഥാന സർക്കാരിന്റെ ഉത്തര ബംഗാൾ ബ്രാഞ്ച് സെക്രട്ടേറിയറ്റ് ഉത്തരകന്യയിൽ ഇന്നലെ ഒരു ഭരണ യോഗത്തിൽ സംസാരിക്കുകയായിരുന്നു മമത.

Share
അഭിപ്രായം എഴുതാം