പാർലമെന്റിന്റെ ശൈത്യകാല സമ്മേളനം നവംബർ 18 മുതൽ നടക്കും

ന്യൂഡൽഹിഒക്ടോബര്‍ 17: പാർലമെന്റിന്റെ ശൈത്യകാല സമ്മേളനം നവംബർ 18 മുതൽ ഡിസംബർ മൂന്നാം വാരം അവസാനിക്കുമെന്ന് ന്യൂഡൽഹി അറിയിച്ചു. പ്രതിരോധമന്ത്രി രാജ്‌നാഥ് സിങ്ങിന്റെ അധ്യക്ഷതയിൽ ബുധനാഴ്ച രാത്രി നടന്ന പാർലമെന്ററി കാര്യങ്ങളുടെ മന്ത്രിസഭാ യോഗത്തിലാണ് ഇക്കാര്യത്തിൽ തീരുമാനമെടുത്തതെന്ന് വൃത്തങ്ങൾ അറിയിച്ചു.

വിന്റർ സെഷന്റെ തീയതികളെക്കുറിച്ച് ഔദ്യോഗികമായി പ്രഖ്യാപിച്ചിട്ടില്ലെങ്കിലും, സെഷൻ നവംബറിൽ ആരംഭിച്ച് ഡിസംബർ മൂന്നാം ആഴ്ചയിൽ അവസാനിക്കുമെന്ന് വൃത്തങ്ങൾ പറയുന്നു. എന്നിരുന്നാലും, ഇക്കാര്യത്തിൽ അന്തിമ തീരുമാനം കേന്ദ്ര മന്ത്രിസഭാ യോഗത്തിൽ എടുക്കും.
പൗരത്വ ഭേദഗതി ബിൽ ഉൾപ്പെടെ നിരവധി വിഷയങ്ങള്‍ സെഷനിൽ അവതരിപ്പിക്കാൻ സാധ്യതയുണ്ട്.

കേന്ദ്രത്തിൽ എൻ‌ഡി‌എ രണ്ടാം തവണ അധികാരത്തിൽ വന്നതിനുശേഷം ഇത് പാർലമെന്റിന്റെ രണ്ടാമത്തെ സമ്മേളനമായിരിക്കും.
പാർലമെന്ററി കാര്യ മന്ത്രി പ്രഹ്ലാദ് ജോഷി, പാർലമെന്ററി കാര്യ സഹമന്ത്രി വി മുരളീധരൻ, അർജുൻ റാം മേഘ്വാൾ എന്നിവരുൾപ്പെടെ നിരവധി അംഗങ്ങൾ യോഗത്തിൽ പങ്കെടുത്തു.

Share
അഭിപ്രായം എഴുതാം