ഒക്ടോബർ 4 മുതൽ പ്രളയബാധിത ജില്ലകളിൽ പര്യടനം നടത്തും

ദാവനഗരെ സെപ്റ്റംബർ 30: കർണാടക മുഖ്യമന്ത്രി ബി എസ് യെദ്യൂരപ്പ ഒക്ടോബർ 4 മുതൽ 6 വരെ പ്രളയബാധിത ജില്ലകളിൽ പര്യടനം നടത്താൻ തീരുമാനിച്ചു. ഞായറാഴ്ച ദാവൻഗരെയിലെ രംപുരി ദർശകന്റെ ദുഷേര ‘ധർമ്മ സമ്മേളനിൽ’ പങ്കെടുക്കുന്നതിന് മുമ്പ് മാധ്യമങ്ങളോട് സംസാരിച്ച മുഖ്യമന്ത്രി തന്റെ മൂന്ന് ദിവസത്തെ പര്യടനത്തിൽ ദുരിതാശ്വാസ ഫണ്ടുകൾ ശരിയായി വിനിയോഗിച്ചിട്ടുണ്ടോ എന്ന് പരിശോധിക്കുമെന്ന് പറഞ്ഞു.

വെള്ളപ്പൊക്ക ദുരിതാശ്വാസത്തിനായി കേന്ദ്രത്തിൽ നിന്ന് കൂടുതൽ ഫണ്ട് സർക്കാർ പ്രതീക്ഷിക്കുന്നുണ്ടെന്നും അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു. ദുരിതബാധിതർക്ക് സാധ്യമായ എല്ലാ സഹായങ്ങളും നൽകുന്നതിന് മന്ത്രിമാരും ഉദ്യോഗസ്ഥരും ഓവർടൈം പ്രവർത്തിക്കുന്നുണ്ട്. യെദ്യൂരപ്പ പറഞ്ഞു.

വെള്ളപ്പൊക്കം കാരണം ബെലഗാവിയിൽ വിന്റർ സെഷൻ നടത്താൻ കഴിയില്ലെന്ന് വ്യക്തമാക്കി ബെലഗാവി ഡെപ്യൂട്ടി കമ്മീഷണർ തനിക്ക് കത്തെഴുതിയതായി മുഖ്യമന്ത്രി പറഞ്ഞു. അതിനാൽ നിയമസഭാ സമ്മേളനം ബെലഗവിയിൽ നടക്കില്ലെന്നും അദ്ദേഹം വ്യക്തമാക്കി.

Share
അഭിപ്രായം എഴുതാം