രണ്ട് ദിവസത്തെ സന്ദര്‍ശനത്തിനായി മോദി ഭൂട്ടാനിലെത്തി; ബഹുമതികളോടെ സ്വീകരണം

പാറോ, ഭൂട്ടാന്‍ ആഗസ്റ്റ് 17: രണ്ട് ദിവസത്തെ ഭൂട്ടാന്‍ സന്ദര്‍ശനത്തിനായി പ്രധാനമന്ത്രി നരേന്ദ്രമോദി ഭൂട്ടാനിലെത്തി. ഭൂട്ടാന്‍ പ്രധാനമന്ത്രി ലോതേ ഷറിങ്ങ് വിമാനത്താവളത്തില്‍ മോദിയെ സ്വീകരിച്ചു. എല്ലാവിധ സംരക്ഷണ ബഹുമതികളോടെയുമാണ് മോദി രാജ്യം വിമാനത്താവളത്തില്‍ എതിരേറ്റത്.

ഇരുരാജ്യങ്ങളും തമ്മിലുള്ള പരസ്പര സഹകരണം ശക്തിപ്പെടുത്താനായി ഭൂട്ടാന്‍ നേതാക്കളെയും മോദി സന്ദര്‍ശിക്കും. പാറോ മുതല്‍ തിമ്പു വരെയുള്ള വഴികളില്‍ ഇന്ത്യന്‍, ഭൂട്ടാന്‍ പതാകള്‍ വീശി ജനങ്ങള്‍ മോദിയെ വരവേറ്റു. തിമ്പുവിലെ താജ് താഷിയിലെത്തിയപ്പോള്‍, ഇന്ത്യന്‍ ജൂതന്മാര്‍ മോദിയെ അഭിവാദ്യം ചെയ്തു.

ഇരുരാജ്യങ്ങളും തമ്മിലുള്ള പരസ്പരം ബന്ധം വര്‍ദ്ധിപ്പിക്കുമെന്നും മോദി പറഞ്ഞു. മോദിയുടെ പുനര്‍തെരഞ്ഞെടുപ്പിന്ശേഷമുള്ള ആദ്യത്തെയും ഭൂട്ടാനിലേക്കുള്ള രണ്ടാമത്തെയും സന്ദര്‍ശനമാണിത്.

Share
അഭിപ്രായം എഴുതാം