തി​രു​ത്തേ​ണ്ട​ത് തി​രു​ത്തും, ജ​ന​ങ്ങ​ളു​ടെ വി​ധി അം​ഗീ​ക​രി​ക്കു​ന്നു​വെ​ന്ന് എം.​വി. ഗോ​വി​ന്ദ​ൻ

ജ​ന​ങ്ങ​ളാ​ണ് എ​ല്ലാ​ത്തി​ന്‍റെ​യും അ​വ​സാ​ന​ത്തെ വി​ധി​യെ​ന്നും ആ ​വി​ധി അം​ഗീ​ക​രി​ക്കു​ന്നു​വെ​ന്നും സി​പി​എം സം​സ്ഥാ​ന സെ​ക്ര​ട്ട​റി എം.​വി. ഗോ​വി​ന്ദ​ൻ. ലോ​ക്സ​ഭ തെ​ര​ഞ്ഞെ​ടു​പ്പി​ലെ ഫ​ല​ങ്ങ​ൾ പു​റ​ത്തു​വ​ന്ന​തി​നു പി​ന്നാ​ലെ​യാ​ണ് ഗോ​വി​ന്ദ​ന്‍റെ പ്ര​തി​ക​ര​ണം.

സ​ർ​ക്കാ​രി​നെ​തി​രെ ഭ​ര​ണ​വി​രു​ദ്ധ വി​കാ​ര​മി​ല്ല. ക​ഴി​ഞ്ഞ ത​വ​ണ വി​ധി ഇ​താ​യി​രു​ന്നി​ട്ടും ത​ങ്ങ​ൾ ത​ദ്ദേ​ശ​സ്വ​യം​ഭ​ര​ണ സ്ഥാ​പ​ന​ങ്ങ​ളി​ലും അ​തി​നു​ശേ​ഷം ന​ട​ന്ന നി​യ​മ​സ​ഭ തെ​ര​ഞ്ഞെ​ടു​പ്പി​ലും വി​ജ​യി​ച്ചു. ര​ണ്ടാ​മ​തും ഇ​ട​തു സ​ർ​ക്കാ​ർ അ​ധി​കാ​ര​ത്തി​ൽ വ​ന്നു.
സം​സ്ഥാ​ന​ത്തെ തി​രി​ച്ച​ടി സ​ർ​ക്കാ​ർ ത​ല​ത്തി​ലും പാ​ർ​ട്ടി​യും പ​രി​ശോ​ധി​ക്കും. പാ​ർ​ട്ടി എ​ല്ലാ​കാ​ര്യ​ങ്ങ​ളും വി​ശ​ദ​മാ​യി പ​രി​ശോ​ധി​ച്ച് തി​രു​ത്തേ​ണ്ട​ത് തി​രു​ത്തി ഉ​ൾ​ക്കൊ​ള്ളേ​ണ്ട​ത് ഉ​ൾ​ക്കൊ​ണ്ടും പാ​ർ​ട്ടി മു​ന്നോ​ട്ട് പോ​കു​മെ​ന്നും ഗോ​വി​ന്ദ​ൻ കൂ​ട്ടി​ച്ചേ​ർ​ത്തു.

Share
അഭിപ്രായം എഴുതാം