സി​ബി​എ​സ്ഇ മൂ​ല്യ​നി​ർ​ണ​യം; മാ​ർ​ക്കി​ൽ തൃ​പ്ത​ര​ല്ലാ​ത്ത​വ​ർ​ക്കു​ള്ള പ​രീ​ക്ഷ തീ​യ​തി​യാ​യി

ന്യൂ​ഡ​ൽ​ഹി: സി​ബി​എ​സ്ഇ പ​ന്ത്ര​ണ്ടാം ക്ലാ​സ് മൂ​ല്യ​നി​ര്‍​ണ​യ​ത്തി​നാ​യി പ​രീ​ക്ഷ എ​ഴു​താ​ൻ ആ​ഗ്ര​ഹി​ക്കു​ന്ന വി​ദ്യാ​ർ​ഥി​ക​ൾ​ക്ക് ഓ​ഗ​സ്റ്റ്15​നും സെ​പ്റ്റം​ബ​ർ 15നും ​ഇ​ട​യി​ൽ പ​രീ​ക്ഷ ന​ട​ക്കും.

ര​ജി​സ്ട്രേ​ഷ​ന് ഓ​ൺ​ലൈ​ൻ സം​വി​ധാ​നം ഒ​രു​ക്കു​മെ​ന്നും സി​ബി​എ​സ്ഇ അ​റി​യി​ച്ചി​ട്ടു​ണ്ട്. സി​ബി​എ​സ്ഇ, ഐ​സി​എ​സ്‍​സി പ​ന്ത്ര​ണ്ടാം ക്ലാ​സ് പ​രീ​ക്ഷ റ​ദ്ദാ​ക്കി​യി​രു​ന്നു. മൂ​ല്യ​നി​ർ​ണ​യ​ത്തി​നാ​യി മൂ​ന്ന് വ​ർ​ഷ​ങ്ങ​ളി​ലെ മാ​ർ​ക്ക് പ​രി​ഗ​ണി​ക്കാ​നാ​ണ് തീ​രു​മാ​നം. എ​ന്നാ​ൽ, ഈ ​മാ​ർ​ക്കി​ൽ തൃ​പ്ത​ര​ല്ലാ​ത്ത, പ​രീ​ക്ഷ എ​ഴു​താ​ൻ ആ​ഗ്ര​ഹി​ക്കു​ന്ന കു​ട്ടി​ക​ൾ​ക്ക് അ​വ​സ​രം ന​ൽ​ക​ണ​മെ​ന്ന് നേ​ര​ത്തെ കോ​ട​തി നി​ര്‍​ദ്ദേ​ശി​ച്ചി​രു​ന്നു.

സി​ബി​എ​സ്ഇ, ഐ​സി​എ​സ്‍​സി പ​ന്ത്ര​ണ്ടാം ക്ലാ​സ് പ​രീ​ക്ഷ റ​ദ്ദാ​ക്കി​യ തീ​രു​മാ​ന​ത്തി​ൽ മാ​റ്റ​മി​ല്ലെ​ന്ന് സു​പ്രീം​കോ​ട​തി ഇ​ന്നും വ്യ​ക്ത​മാ​ക്കി​യി​രു​ന്നു.

Share
അഭിപ്രായം എഴുതാം