കൈക്കൂലി കേസിൽ പ്രതിവാര പത്രത്തിന്റെ എഡിറ്റർ അറസ്റ്റിലായി

ഔറംഗബാദ് ഒക്ടോബർ 17: ഒരു ബിസിനസുകാരനിൽ നിന്ന് 4 ലക്ഷം രൂപ തട്ടിപ്പ് പണമായി സ്വീകരിച്ചുകൊണ്ടിരിക്കെ ബുധനാഴ്ച രാത്രി ഒരു പ്രതിവാര പത്രത്തിന്റെ എഡിറ്ററെയും മകനെയും പോലീസ് അറസ്റ്റ് ചെയ്തു. ജവഹർ നഗർ നിവാസിയായ പ്രദീപ് ലാൽചന്ദ് മങ്കാനി എന്ന പരാതിക്കാരൻ പുണ്ടാലിക് നഗർ പോലീസിന് പരാതി നൽകിയിരുന്നു. താന്‍ അനധികൃതമായി മദ്യവിൽപ്പനയിൽ ഏർപ്പെട്ടിരിക്കുകയാണെന്നും തനിക്ക് വിവരാവകാശ നിയമപ്രകാരം വിവരം ലഭിച്ചതായും പരസ്യപ്പെടുത്തി ബിസിനസ്സ് തകർക്കുമെന്ന് ഭീഷണിപ്പെടുത്തി പത്രത്തിന്‍റെ എഡിറ്റര്‍ ജഗന്‍ സുഗാജി 4 ലക്ഷം രൂപ തട്ടിയെടുത്തെന്നാണ് പരാതി.

ഈ മാസം ഒക്ടോബർ 5 നാണ് മൻസാനി 50,000 രൂപ പ്രതികൾക്ക് കൈമാറിയത്. എന്നാൽ ബാക്കി തുക ജഗന്‍ ആവശ്യപ്പെട്ട് . മങ്കാനിയുടെ സഹോദരൻ രാജുവിനെ വിളിച്ച് തുക നൽകാൻ ആവശ്യപ്പെട്ടെങ്കിലും പിന്നീട് പോലീസ് സമീപിച്ച് കഥ മുഴുവൻ വിവരിച്ചു. ബുധനാഴ്ച, ബീഡ് ബൈപാസ് റോഡിൽ സ്ഥിതിചെയ്യുന്ന ഒരു ഹോട്ടലിൽ വെച്ച് പണം സ്വീകരിക്കവെയാണ് ജഗ നെയും മകൻ മിലിന്ദ് കീർത്തിഷായിയെയും പോലീസ് പിടികൂടിയത്. 384, 385, 34 ഐപിസി പ്രകാരം പുണ്ട്ലിക് നഗർ പോലീസിൽ കേസെടുത്തിട്ടുണ്ട്. ഇരുവരെയും അറസ്റ്റ് ചെയ്തിട്ടുണ്ട്.

Share
അഭിപ്രായം എഴുതാം