കേന്ദ്ര പൊതുമേഖലാ ബാങ്കുകളിൽ 1402 സ്​​പെ​ഷ​ലി​സ്റ്റ് ഓ​ഫി​സ​ർഅപേക്ഷകൾ ക്ഷണിച്ചു

സെ​ൻ​ട്ര​ൽ ബാ​ങ്ക്, പ​ഞ്ചാ​ബ് നാ​ഷ​ന​ൽ ബാ​ങ്ക്, ഇ​ന്ത്യ​ൻ ഓ​വ​ർ​സീ​സ് ബാ​ങ്ക് ഉ​ൾ​പ്പെ​ടെ കേ​ന്ദ്ര പൊ​തു​മേ​ഖ​ല സ്ഥാ​പ​ന​ങ്ങ​ളി​ലേ​ക്ക് 1402 സ്​​പെ​ഷ​ലി​സ്റ്റ് ഓ​ഫി​സ​ർ​മാ​രെ നി​യ​മി​ക്കാ​ൻ അ​പേ​ക്ഷ ക്ഷ​ണി​​ച്ചു.

അ​ഗ്രി​കൾച്ച​റ​ൽ ഫീ​ൽ​ഡ് ഓ​ഫി​സ​ർ:(500 ഒ​ഴി​വ്). യോ​ഗ്യ​ത: അ​ഗ്രി​കൾച്ച​റ​ൽ/​ഹോ​ർ​ട്ടി​കൾച്ച​റ​ൽ/​അ​നി​മ​ൽ ഹ​സ്ബ​ൻ​ഡ​റി/​വെ​റ്റ​റി​ന​റി സ​യ​ൻ​സ്/​ഡെ​യ​റി സ​യ​ൻ​സ്/​ഫു​ഡ് സ​യ​​ൻ​സ്/​ഫു​ഡ് ടെ​ക്നോ​ള​ജി/​കോ​ഓ​പ​റേ​ഷ​ൻ ആ​ൻ​ഡ് ബാ​ങ്കി​ങ്/​ഫോ​റ​​സ്ട്രി/​അ​ഗ്രി​കൾച്ച​റ​ൽ എ​ൻ​ജി​നീ​യ​റി​ങ്/​അ​ഗ്രി മാ​ർ​ക്ക​റ്റി​ങ് ആ​ൻ​ഡ് കോ​-ഓ​പ​റേ​ഷ​ൻ/​അ​ഗ്രി​കൾച്ച​റ​ൽ ബ​യോ​

ടെ​ക്നോ​ള​ജി/​സെ​റി​കൾച്ച​ർ തു​ട​ങ്ങി​യ വി​ഷ​യ​ങ്ങ​ളി​ൽ നാ​ലു​വ​ർ​ഷ ബി​രു​ദം.

മാ​ർ​ക്ക​റ്റി​ങ് ഓ​ഫി​സ​ർ (700): യോ​ഗ്യ​ത: ബി​രു​ദ​വും എം.​ബി.​എ/​എം.​.​എം.​എ​സ്/​പി.​ജി.​ഡി.​ബി.​എ/​പി.​ജി.​പി.​എം/​പി.​ജി.​ഡി.​ബി.​എം/​പി.​ജി.​പി.​എം/​പി.​ജി.​ഡി.​ബി.​എം/​പി.​ജി.​ഡി.​എം (മാ​ർ​ക്ക​റ്റി​ങ്) ബി​​രു​ദം/​ഡി​പ്ലോ​മ​യും. ഐ.​ടി ഓ​ഫി​സ​ർ (120): യോ​ഗ്യ​ത: ബി.​ഇ/​ബി.​ടെ​.​ടെ​ക്/​എം.​ഇ/​എം.​ടെ​ക് (കംപ്യൂ​ട്ട​ർ സ​യ​ൻ​സ്/​ഐ.​ടി/​കംപ്യൂ​ട്ട​ർ ആ​പ്ലി​ക്കേ​ഷ​ൻ/ ഇ​ല​ക്ട്രോ​ണി​ക്സ്/ ഇ.​സി/ ഇ​ല​ക്ട്രോ​ണി​ക്സ് ആ​ൻ​ഡ് ഇ​ൻ​സ്ട്രു​മെ​ന്‍റേ​ഷ​ൻ ത​ത്തു​ല്യം).

എ​ച്ച്.​ആ​ർ ഓ​ഫി​സ​ർ (31): യോ​ഗ്യ​ത: ബി​രു​ദ​വും ര​ണ്ടു​വ​ർ​ഷ​ത്തെ പി.ജി/​പി.​ജി ഡി​പ്ലോ​മ​യും (പേ​ഴ്സ​ന​ൽ മാനെജ്മെന്‍റ് /ഇ​ൻ​ഡ​സ്ട്രി​യ​ൽ റി​ലേ​ഷ​ൻ/​എ​ച്ച്.​ആ​ർ/ എ​ച്ച്.​ആ​ർ.​ഡി/ സോ​ഷ്യ​ൽ വ​ർ​ക്ക്/​ലേ​ബ​ർ ലോ)രാ​ജ് ഭാ​ഷ അ​ധി​കാ​രി (41): യോ​ഗ്യ​ത: എം.​എ (ഹി​ന്ദി/​സം​സ്കൃ​തം). ബി​​രു​ദ​ത​ല​ത്തി​ൽ ഇം​ഗ്ലീ​ഷ്/​ഹി​ന്ദി പ​ഠി​ച്ചി​രി​ക്ക​ണം.

ലോ ​ഓ​ഫി​സ​ർ (10): യോ​ഗ്യ​ത: നി​യ​മ​ബി​രു​ദം, ബാ​ർ കൗ​ൺ​സി​ൽ എ​ൻ​റോ​ൾ.പ്രാ​യം: 20-30. നി​യ​മാ​നു​സൃ​ത ഇ​ള​വു​ണ്ട്. അ​പേ​ക്ഷ ഫീ​സ് 850. എ​സ്.സി, എ​സ്.​ടി, പി.​ഡ​ബ്ല്യു.​ബി.​ഡി 175 മ​തി. 21 വ​രെ ഓ​ൺ​ലൈ​നാ​യി അ​പേ​ക്ഷി​ക്കാം. ഡിസംബർ/ജനുവരിയിൽ ദേശീയതലത്തിൽ നടത്തുന്ന പ്രിലിമിനറി,മെയിൻ പരീക്ഷ, അഭിമുഖം എന്നിവയുടെ അടിസ്ഥാനത്തിലാണ് തെരഞ്ഞെടുപ്പ്. ആലപ്പുഴ, കണ്ണൂർ, കൊച്ചി, കൊല്ലം, കോട്ടയം, കോഴിക്കോട്, മലപ്പുറം, പാലക്കാട്, തിരുവനന്തപുരം, തൃശൂർ , ലക്ഷദ്വീപിൽ കവരത്തി എന്നിവയാണ്

പരീക്ഷ കേന്ദ്രങ്ങൾ. വിശദ വിവരങ്ങൾക്ക് വെബ്സൈറ്റ് www.ibps.in സന്ദർ‌ശിക്കുക.

Share
അഭിപ്രായം എഴുതാം