മികച്ച സര്‍വീസ് റെക്കോഡുള്ള മൂന്ന് ഐ പി എസുകാര്‍ കൂടി കേരളം വിടുന്നു

മികച്ച സര്‍വീസ് റെക്കോഡുള്ള മൂന്ന് ഐ പി എസുകാര്‍ കൂടി കേരളം വിടുന്നു.ആംഡ് ബറ്റാലിയന്‍ ഡിഐജി രാഹുല്‍ ആര്‍.നായര്‍, കോഴിക്കോട് റൂറല്‍ ജില്ലാ പോലീസ് മേധാവി കറുപ്പസാമി, എസ്പി ഇന്റലിജന്‍സ് (ടെക്‌നിക്കല്‍ ) ആര്‍.ഇളങ്കോ എന്നിവരാണ് കേന്ദ്രസര്‍വീസിലേക്ക് പോകുന്നത്.

കറുപ്പസ്വാമി ഇന്റലിജിന്‍സ് ബ്യുറോയിലേക്കും, ഇളങ്കോ സി ബി ഐ യിലേക്കും പോകുമ്പോള്‍ രാഹുല്‍ ആര്‍ നായര്‍ സി ഐ എസ് ഫിലേക്കാണ് പോകുന്നത്. രാജ്യത്തെ വിമാനത്താവളങ്ങളിലെ സുരക്ഷയുടെ ഉത്തരവാദിത്തം മുഴുവന്‍ സി ഐ എസ് എഫിനാണ്. ഐ ബിയിലേക്കും സി ബി ഐ യിലേക്കും ഡെപ്യുട്ടേഷനായി എടുക്കുന്നവരും ഏറ്റവും മികച്ച പൊലീസ് ഉദ്യോഗസ്ഥരെയായിരിക്കും.

ഇവരെ ഡെപ്യുട്ടേഷനില്‍ നിയമിച്ചുകൊണ്ടുള്ള ഉത്തരവ് ഉടന്‍ ഇറങ്ങുമെന്നാണ് അറിയുന്നത്. സസ്‌പെന്‍ഷനില്‍ കഴിയുന്ന ഐ ജി വിജയനെ തിരിച്ചെടുത്ത് പൊലീസ് വകുപ്പില്‍ തന്നെ നിയമിക്കാനും സര്‍ക്കാര്‍ തിരുമാനിച്ചിട്ടുണ്ട്്. വിജയനും മികച്ച ട്രാക്ക് റി്ക്കാര്‍ഡുള്ള ഉദ്യോഗസ്ഥനായാണ് അറിയപ്പെടുന്നത്.

Share
അഭിപ്രായം എഴുതാം