ഗതാഗതവകുപ്പിനെതിരെ രൂക്ഷ വിമർശനവുമായി എം. മുകേഷ് എംഎൽഎ.

കൊല്ലം : കൊല്ലം നഗരത്തിലെ കെഎസ്ആർടിസി ബസ് സ്റ്റാന്റ് കെട്ടിടം അപകടാവസ്ഥയിലാണ്. യാത്രികർക്ക് സുരക്ഷിതമായും ഭയരഹിതമായും കയറി നിൽക്കാൻ കഴിയുന്ന മിനിമം സൗകര്യങ്ങളുളള കെട്ടിടം കൊല്ലം ഡിപ്പോയ്ക്ക് ആവശ്യമാണ്. കെട്ടിടനിർമാണത്തിനായി ഫണ്ട് ആവശ്യപ്പെട്ട് ഗതാഗത വകുപ്പിന് കത്ത് നൽകിയെന്നും മുകേഷ് പറയുന്നു. എന്നാൽ ഫണ്ട് അനുവദിച്ചുകിട്ടിയില്ല ആയതിനെ തുടർന്ന് എംഎൽഎ എന്ന നിലയിൽ പരമാവധി ഇടപെട്ടെന്നും അത് നൽകാൻ മാനേജ്‌മെന്റും വകുപ്പും തയ്യാറാവുന്നില്ലെങ്കിൽ വലിയ വില നൽകേണ്ടിവരുമെന്നും മുകേഷ് എംഎൽഎ ഫേസ്ബുക്കിൽ കുറിച്ചു.

കൊല്ലം നഗര ഹൃദയത്തിൽ സ്ഥിതി ചെയ്യുന്ന കെഎസ്ആർടിസി ബസ്റ്റാൻഡ് കെട്ടിടം അപകടാവസ്ഥയിൽ ആണെന്ന് മനസ്സിലാക്കിയതിനു ശേഷം ഒരു എംഎൽഎ എന്ന നിലയിൽ ഇടപെടാവുന്നതിന്റെ പരമാവധി ഇടപെടുകയും. ആദ്യം എംഎൽഎ ഫണ്ടിൽ നിന്നും ഒരു കോടിയും പിന്നീട് ആറ് കോടിയും നൽകാം എന്നു പറഞ്ഞ് ബന്ധപ്പെട്ട വകുപ്പിന് കത്ത് നൽകുകയും ചെയ്യുകയുണ്ടായി.

നിരവധി പ്രാവശ്യം നിയമസഭയിൽ ഇതുമായി ബന്ധപ്പെട്ട് ചോദ്യങ്ങൾ ചോദിക്കുകയും വിഷയങ്ങൾ അവതരിപ്പിച്ച് ആയതിന്റെ ഗൗരവം ബോധ്യപ്പെടുത്താൻ പരിശ്രമിക്കുകയും ചെയ്തിട്ടുണ്ട്. ഒന്നും രണ്ടും മന്ത്രിസഭകളിലെ വകുപ്പ് മന്ത്രിമാരോട് നേരിട്ട് കണ്ട് ബോധ്യപ്പെടുത്തിയിട്ടുണ്ട്. കൊല്ലം ഡിപ്പോയ്ക്ക് അടിയന്തര ആവശ്യം വാണിജ്യ സൗധമല്ല… യാത്രികർക്ക് സുരക്ഷിതമായും ഭയരഹിതമായും കയറി നിൽക്കാൻ കഴിയുന്ന മിനിമം സൗകര്യമാണ്. അത് നൽകാൻ മാനേജ്‌മെന്റും വകുപ്പും തയ്യാറാവുന്നില്ലെങ്കിൽ വലിയ വില നൽകേണ്ടിവരും

Share
അഭിപ്രായം എഴുതാം