ആ​ത്മ​സം​യ​മ​നം ദൗ​ര്‍​ബ​ല്യ​മാ​യി കാണ​രു​ത്: വിഴിഞ്ഞം സമരക്കാരോട് മ​ന്ത്രി ആന്റണി രാ​ജു

തി​രു​വ​ന​ന്ത​പു​രം: വി​ഴി​ഞ്ഞ​ത്ത് പോ​ലീ​സി​ന്റെ ആ​ത്മ​സം​യ​മ​നം ദൗ​ര്‍​ബ​ല്യ​മാ​യി കാണ​രു​തെ​ന്ന് മ​ന്ത്രി ആ​ന്റ​ണി രാ​ജു. സ​മ​ര​ത്തി​ന്റെ മ​റ​വി​ല്‍ ക​ലാ​പ​ത്തി​നു​ള്ള ശ്രമമാണ് ന​ട​ക്കു​ന്ന​തെ​ന്നും മ​ന്ത്രി ആ​രോ​പി​ച്ചു.

യാ​ഥാ​ർ​ഥ്യ ബോ​ധ​ത്തോ​ടെ പെ​രു​മാ​റാ​ൻ സ​മ​ര​ക്കാ​ർ ത​യാ​റാ​ക​ണം. സം​ഘ​ർ​ഷ​മു​ണ്ടാ​ക്കി നാ​ട്ടി​ലെ ശാ​ന്തി​യും സ​മാ​ധാ​ന അ​ന്ത​രീ​ക്ഷം ത​ക​ർ​ക്കാ​ൻ ആ​രും ശ്ര​മി​ക്ക​രു​ത്. പോ​ലീ​സും സ​ർ​ക്കാ​ർ ഇ​തു​പോ​ലെ ആ​ത്മ​സം​യ​മ​നം പാ​ലി​ച്ച സ​മ​രം വേ​റെ​യു​ണ്ടാ​കി​ല്ല. ഇ​ത് ദൗ​ർ​ബ​ല്യ​മാ​യി കാ​ണ​രു​ത്.സ​മ​ര​ക്കാ​രു​ടെ ആ​വ​ശ്യ​ങ്ങ​ളി​ല്‍ സ​ര്‍​ക്കാ​രി​നെ​ക്കൊ​ണ്ട് ചെ​യ്യാ​ന്‍ ക​ഴി​യു​ന്ന​തെ​ല്ലാം ചെ​യ്തു. ബാ​ക്കി​യു​ള്ള കാ​ര്യ​ങ്ങ​ളി​ല്‍ ച​ര്‍​ച്ച ന​ട​ത്താ​ന്‍ സ​ര്‍​ക്കാ​ര്‍ ത​യാ​റാ​ണെ​ന്നും മ​ന്ത്രി പ​റ​ഞ്ഞു.

Share
അഭിപ്രായം എഴുതാം