യൂ​റോ​പ്യ​ൻ ക്ല​ബ്​ ഫു​ട്​​ബാ​ളി​ൽ​ വ​രും സീ​സ​ൺ മു​ത​ൽ എ​വേ ഗോളി​ല്ല

ജ​നീ​വ: 55 വ​ർ​ഷ​ത്തി​ല​ധി​ക​മാ​യി യൂ​റോ​പ്യ​ൻ ക്ല​ബ്​ ഫു​ട്​​ബാ​ളി​ൽ നി​ല​നി​ൽ​ക്കു​ന്ന എ​വേ ഗോ​ൾ (ഇ​രു​പാ​ദ മ​ത്സ​രം സ​മ​നി​ല​യി​ലാ​യാ​ൽ എ​തി​ർ​ടീ​മി​‍െൻറ ഗ്രൗ​ണ്ടി​ൽ നേ​ടു​ന്ന ഗോ​ളു​ക​ൾ ഇ​ര​ട്ടി​യാ​യി പ​രി​ഗ​ണി​ക്കു​ന്ന) നി​യ​മം ഒ​ഴി​വാ​ക്കി യു​വേ​ഫ. 2021-22 സീ​സ​ൺ മു​ത​ൽ ഇ​ത്​ ന​ട​പ്പാ​വു​മെ​ന്ന്​ യു​വേ​ഫ പ്ര​സി​ഡ​ൻ​റ്​ അ​ല​ക്​​സാ​ണ്ട​ർ സെ​ഫെ​റി​ൻ അ​റി​യി​ച്ചു.

ഇ​തോ​ടെ ദ്വി​പാ​ദ മ​ത്സ​ര​ശേ​ഷം സ്​​കോ​ർ തു​ല്യ​മാ​ണെ​ങ്കി​ൽ 30 മി​നി​റ്റ്​ അ​ധി​ക​സ​മ​യ​വും സ​മ​നി​ല തു​ട​രു​ക​യാ​ണെ​ങ്കി​ൽ ഷൂ​ട്ടൗ​ട്ടു​മാ​ണു​ണ്ടാ​വു​ക. യു​വേ​ഫ ചാ​മ്പ്യ​ൻ​സ്​ ലീ​ഗ്, യൂ​റോ​പ ലീ​ഗ്, വി​മ​ൻ​സ്​ ചാ​മ്പ്യ​ൻ​സ്​ ലീ​ഗ്, യു​വേ​ഫ യൂ​ത്ത്​ ലീ​ഗ്, യു​വേ​ഫ സൂ​പ്പ​ർ ക​പ്പ്, പു​തു​താ​യി ന​ട​ക്കാ​നി​രി​ക്കു​ന്ന യൂ​റോ​പ കോ​ൺ​ഫ​റ​ൻ​സ്​ ലീ​ഗ്​ എ​ന്നി​വ​യി​ലെ​ല്ലാം പു​തി​യ നി​യ​മം ന​ട​പ്പാ​വും. 1965ലാ​ണ്​ യൂ​റോ​പ്യ​ൻ ഫു​ട്​​ബാ​ളി​ൽ എ​വേ ഗോ​ൾ നി​യ​മം വ​ന്ന​ത്.

Share
അഭിപ്രായം എഴുതാം