സ്വർണക്കടത്തു കേസ്, സന്ദീപ് നായർ ഉൾപ്പടെ അ​ഞ്ചു​പേ​രെ മാപ്പുസാക്ഷികളാക്കണമെന്ന് കോടതി മുൻപാകെ എ​ൻ.​ഐ.​എ.

കൊച്ചി: ന​യ​ത​ന്ത്ര ചാ​ന​ൽ വ​ഴി സ്വ​ർ​ണം ക​ട​ത്തി​യ കേ​സി​ൽ അ​ഞ്ചു​പേ​രെ പ്ര​തി​പ്പ​ട്ടി​ക​യി​ൽ​നി​ന്ന്​ ഒ​ഴി​വാ​ക്ക​ണ​മെ​ന്ന്​ എ​ൻ.​ഐ.​എ. കേ​സി​ൽ മാ​പ്പു​സാ​ക്ഷി​യാ​കാ​ൻ സ​ന്ന​ദ്ധ​ത അ​റി​യി​ച്ച്​ ര​ഹ​സ്യ​മൊ​ഴി ന​ൽ​കി​യ അ​ഞ്ചു​പേ​രെ​യാ​ണ്​ പ്ര​തി​പ്പ​ട്ടി​ക​യി​ൽ​നി​ന്ന്​ ഒ​ഴി​വാ​ക്കി മാ​പ്പ്​ ന​ൽ​ക​ണ​മെ​ന്ന ആ​വ​ശ്യ​വു​മാ​യി എ​ൻ.​ഐ.​എ
എ​റ​ണാ​കു​ളം പ്ര​ത്യേ​ക കോ​ട​തി​യെ 23/03/21 ചൊവ്വാഴ്ച സ​മീ​പി​ച്ച​ത്.

അ​ടു​ത്തി​ടെ എ​ൻ​ഫോ​ഴ്​​സ്​​മെൻറ്​ ഡ​യ​റ​ക്​​ട​റേ​റ്റി​നെ​തിരെ ആ​രോ​പ​ണം ഉ​ന്ന​യി​ച്ച മു​ഖ്യ​പ്ര​തി​ക​ളി​ലൊ​രാ​ളാ​യ സ​ന്ദീ​പ്​ നാ​യ​ർ, മ​റ്റ്​ പ്ര​തി​ക​ളാ​യ മു​ഹ​മ്മ​ദ്​ അ​ൻ​വ​ർ, മു​സ്​​ത​ഫ, അ​ബ്​​ദു​ൽ അ​സീ​സ്, ന​ന്ദ​ഗോ​പാ​ൽ എ​ന്നി​വ​ർ​ക്കാ​ണ്​ മാ​പ്പ്​ ന​ൽ​ക​ണ​മെ​ന്ന്​ എ​ൻ.​ഐ.​എ ആ​വ​ശ്യ​പ്പെ​ട്ട​ത്. ഇ​വ​ർ നേ​ര​ത്തേ കോ​ട​തി മു​മ്പാ​കെ ര​ഹ​സ്യ​മൊ​ഴി ന​ൽ​കി​യി​രു​ന്നു. മാ​പ്പ്​ ന​ൽ​കു​ന്ന​തോ​ടെ ഇ​വ​ർ കേ​സി​ലെ നി​ർ​ണാ​യ​ക സാ​ക്ഷി​ക​ളാ​യി മാ​റും.

22/03/21 തി​ങ്ക​ളാ​ഴ്​​ച കേ​സ്​ പ​രി​ഗ​ണി​ച്ച​പ്പോ​ൾ കേ​സി​ലെ പ്ര​തി​ക​ളാ​യ അ​ൻ​വ​ർ, അ​സീ​സ്, മു​സ്​​ത​ഫ, ന​ന്ദ​ഗോ​പാ​ൽ എ​ന്നി​വ​ർ ഹാ​ജ​രാ​യി​രു​ന്നു. എ​ന്നാ​ൽ, ഇ​തു​മാ​യി ബ​ന്ധ​പ്പെ​ട്ട ന​ട​പ​ടി​ക​ൾ ഈ​ മാ​സം 29ലേ​ക്ക്​ മാ​റ്റി. അ​ന്ന്​ സ​ന്ദീ​പ്​ നാ​യ​രെ ഹാ​ജ​രാ​ക്കാ​നും നി​ർ​ദേ​ശ​മു​ണ്ട്.

Share
അഭിപ്രായം എഴുതാം