പാ​ലാ​രി​വ​ട്ടം മേ​ൽ​പാ​ലം 07/03/21 ഞായറാഴ്ച വൈകുന്നേരം ഗതാഗതത്തിനായി തുറന്നുകൊടുക്കും

കൊ​ച്ചി: രാഷ്ട്രീയ വിവാദങ്ങൾക്കും നിയമപോരാട്ടങ്ങൾക്കും വഴിവച്ച പാലാരിവട്ടം മേ​ൽ​പാ​ലം 07/03/21 ഞായറാഴ്ച വൈകുന്നേരം നാലിന് തുറക്കും. ദേ​ശീ​യ​പാ​ത വി​ഭാ​ഗം ചീ​ഫ് എ​ഞ്ചിനീ​യ​റാണ് പാലം ഗതാഗതത്തിനായി തുറന്നു കൊടുക്കുക. തു​ട​ര്‍​ന്ന് മ​ന്ത്രി ജി. ​സു​ധാ​ക​ര​ന്‍ പാ​ലം സ​ന്ദ​ര്‍​ശി​ക്കും.

ഒരു നൂറ്റാണ്ടു കാലത്തെ ഈ​ട് ഉ​റ​പ്പ് ന​ൽ​കി ഇ. ​ശ്രീ​ധ​ര​ന്റെ നേ​തൃ​ത്വ​ത്തി​ൽ ഡി.​എം.​ആ​ർ.​സി​യു​ടെ മേ​ൽ​നോ​ട്ട​ത്തി​ൽ ഊ​രാ​ളു​ങ്ക​ൽ ലേ​ബ​ർ കോ​ൺ​ട്രാ​ക്ട് സൊസൈറ്റിയാണ്​​ പാ​ലം പു​ന​ർ​നി​ർ​മി​ച്ച​ത്.

47.70 കോ​ടി രൂ​പ എ​സ്​​റ്റി​മേ​റ്റി​ൽ നി​ർ​മി​ച്ച ആ​ദ്യ പാ​ല​ത്തി​ൽ വി​ള്ള​ലും ത​ക​ർ​ച്ച​യും ക​ണ്ട​പ്പോ​ൾ ഐ.​ഐ.​ടി ചെ​ന്നൈ, കേ​ന്ദ്ര ഹൈ​വെ മ​ന്ത്രാ​ല​യ​ത്തി​ന്റെ സാ​ങ്കേ​തി​ക ടീം, ​വി​ജി​ല​ൻ​സ്, പൊ​തു​മ​രാ​മ​ത്ത് വ​കു​പ്പി​ലെ എ​ൻ​ജി​നീ​യ​ർ​മാ​ർ, ഇ. ശ്രീ​ധ​ര​ന്റെ നേ​തൃ​ത്വ​ത്തി​ലെ സാ​ങ്കേ​തി​ക വി​ദ​ഗ്ധ​ർ എ​ന്നി​വ​ർ ന​ട​ത്തി​യ പ​രി​ശോ​ധ​ന​യു​ടെ അ​ടി​സ്ഥാ​ന​ത്തി​ലാ​ണ് പു​ന​ർ​നി​ർ​മി​ക്കാ​ൻ സ​ർ​ക്കാ​ർ തീ​രു​മാ​നി​ച്ച​ത്. ഇ​തി​നെ​തി​രെ ഒ​രു ക​രാ​ർ സം​ഘ​ട​ന​യും ക​രാ​റു​ക​മ്പ​നി​യും കേ​സ് ന​ൽ​കി​യെങ്കിലും അന്തിമ വിധി സർക്കാരിന് അനുകൂലമായിരുന്നു. കഴിഞ്ഞ യു ഡി എഫ് സർക്കാരിന് നാണക്കേടുണ്ടാക്കിയ പദ്ധതി കൂടിയാണിത്.

Share
അഭിപ്രായം എഴുതാം