ലോക്ക് ഡൗണിൽ അരിയില്ല: അരുണാചലിൽ രാജവെമ്പാലയെ കൊന്നുതിന്ന് ഒരു സംഘം ആൾക്കാർ

ഇ​റ്റാ​ന​ഗ​ര്‍ ഏപ്രിൽ 20: ലോ​ക്ക്ഡൗ​ണ്‍ കാ​ല​ത്തെ പ​ട്ടി​ണി മാ​റ്റാ​ന്‍ രാ​ജ​വെ​മ്പാ​ല​യെ കൊ​ന്നു​തി​ന്നു. അ​രു​ണാ​ച​ല്‍ പ്ര​ദേ​ശി​ല്‍ ഒ​രു സം​ഘം ആ​ള്‍​ക്കാ​രാ​ണ് രാ​ജ​വെ​മ്പാലയെ കൊന്ന് ഭക്ഷണമാക്കിയത്.

12 അ​ടി നീ​ള​മു​ള്ള രാ​ജ​വെ​മ്പാല​യെ​യാ​ണു കൊ​ന്നു ഭ​ക്ഷ​ണ​മാ​ക്കി​യ​ത്. ഇ​തി​ന്‍റെ വീ​ഡി​യോ ദൃ​ശ്യ​ങ്ങ​ളും പു​റ​ത്തു​വ​ന്നി​ട്ടു​ണ്ട്. മൂ​ന്നു പേ​ര്‍ ച​ത്ത രാ​ജ​വെ​മ്പാല​യെ തോ​ളി​ലി​ട്ടു നി​ല്‍​ക്കു​ന്ന​ത് സ​മൂ​ഹ​മാ​ധ്യ​മ​ങ്ങ​ളി​ല്‍ പ്ര​ച​രി​ച്ച വീ​ഡി​യോ​യി​ല്‍ ദൃ​ശ്യ​മാ​ണ്.

വീ​ട്ടി​ല്‍ ക​ഴി​ക്കാ​ന്‍ അ​രി​യി​ല്ലെ​ന്നും എ​ന്തെ​ങ്കി​ലും ക​ഴി​ക്കു​ന്ന​തി​നു വേ​ണ്ടി​യാ​ണു കാ​ട്ടി​ല്‍ ക​യ​റി പാ​മ്പി​നെ പി​ടി​ച്ച​തെ​ന്നും ഇ​വ​ര്‍ വീ​ഡി​യോ​യി​ല്‍ പ​റ​യു​ന്നു.

വേ​ട്ട​യാ​ടു​ന്ന​തി​നു നി​രോ​ധ​ന​മു​ള്ള ജീ​വി​യാ​ണ് രാ​ജ​വെ​മ്പാല. ഇ​വ​ര്‍​ക്കെ​തി​രേ വ​ന്യ​ജീ​വി സം​ര​ക്ഷ​ണ നി​യ​മ​പ്ര​കാ​രം കേ​സെ​ടു​ത്തി​ട്ടു​ണ്ടെ​ന്ന് അ​ധി​കൃ​ത​ര്‍ അ​റി​യി​ച്ചു.

Share
അഭിപ്രായം എഴുതാം