കേരളം വാടകയ്‌ക്കെടുത്ത ഹെലികോപ്റ്റർ തിരുവനന്തപുരത്തെത്തി

തി​രു​വ​ന​ന്ത​പു​രം ഏപ്രിൽ 16: സംസ്ഥാനം വാടകയ്ക്ക് എടുത്ത പ​വ​ന്‍ ഹാ​ന്‍​സി​ന്‍റെ ഹെ​ലി​കോ​പ്റ്റ​ര്‍ തി​രു​വ​ന​ന്ത​പു​ര​ത്ത് എ​ത്തി. ര​ണ്ട് ക്യാ​പ്റ്റ​ന്മാ​രും പ​വ​ന്‍ ഹാ​ന്‍​സി​ന്‍റെ മൂ​ന്ന് എ​ഞ്ചി​നി​യ​ര്‍​മാ​രും ആ​ദ്യ സം​ഘ​ത്തി​ലു​ണ്ട്. ഡല്‍ഹിയില്‍ നി​ന്നും മരുന്നുമായാണ് ഹെലികോപ്റ്റര്‍ എത്തിയത്.

11 പേ​ര്‍​ക്ക് യാ​ത്ര ചെ​യ്യാ​ന്‍ സാ​ധി​ക്കു​ന്ന ഇ​ര​ട്ട എ​ന്‍ജീന്‍ ഹെ​ലി​കോ​പ്റ്റ​റി​ല്‍ രോ​ഗി​ക​ളെ എ​യ​ര്‍​ലി​ഫ്റ്റ് ചെ​യ്യാ​നു​ള്ള സൗ​ക​ര്യ​മു​ണ്ട്. തി​രു​വ​ന​ന്ത​പു​രം ചാ​ക്ക​യി​ലെ രാ​ജീ​വ് ഗാ​ന്ധി ഏ​വി​യേ​ഷ​ന്‍ അ​ക്കാ​ദ​മി​യി​ലാ​ണ് ഹെ​ലി​കോ​പ്റ്റ​ര്‍ ഉ​ള്ള​ത്. പ​വ​ന്‍​ഹാ​ന്‍​സി​ന്‍റെ ഓ​ഫീ​സും ഇ​വി​ടെ​യാ​ണ് ഒ​രു​ക്കി​യി​ട്ടു​ള്ള​ത്.

20 മ​ണി​ക്കൂ​ര്‍ പ​റ​ത്താ​ന്‍ ഒ​രു കോ​ടി 44 ല​ക്ഷം രൂ​പ വാ​ട​ക​യ്ക്കാ​ണ് സ​ര്‍​ക്കാ​ര്‍ പ​വ​ന്‍ ഹാ​ന്‍​സ് ക​മ്പനി​യ്ക്ക് ക​രാ​ര്‍ ന​ല്‍​കി​യ​ത്. ഇ​തി​നെ​ക്കാ​ള്‍ കു​റ​ഞ്ഞ തു​ക​യ്ക്ക് ഹെ​ലി​ക്കോ​പ്റ്റ​ര്‍ വാ​ട​ക​യ്ക്ക് ന​ല്‍​കാ​ന്‍ പ​ല ക​മ്പ​നി​ക​ളും ത​യാ​റാ​യി​രു​ന്നു​വെ​ങ്കി​ലും സ​ര്‍​ക്കാ​ര്‍ പ​വ​ന്‍ ഹാ​ന്‍​സി​ന് ക​രാ​ര്‍ ന​ല്‍​കു​വാ​നു​ള്ള തീ​രു​മാ​ന​വു​മാ​യി മു​ന്‍​പോ​ട്ട് പോ​കു​ക​യാ​യി​രു​ന്നു. ഇ​തി​ല്‍ പ്ര​തി​പ​ക്ഷം പ്ര​തി​ഷേ​ധ​വു​മാ​യി രം​ഗ​ത്തെ​ത്തി​യി​രു​ന്നു.

കൂ​ടാ​തെ അ​ഡ്വാ​ന്‍​സ് തു​ക​യാ​യി സ​ര്‍​ക്കാ​ര്‍ പോ​ലീ​സ് ഫ​ണ്ടി​ല്‍ നി​ന്നും ഒ​ന്ന​ര​ക്കോ​ടി രൂ​പ ന​ല്‍​കി​യി​രു​ന്നു.

Share
അഭിപ്രായം എഴുതാം