ലോക്ക് ഡൗൺ ലംഘിച്ചത് ചോദ്യം ചെയ്‌ത പോലീസുകാരന്റെ കൈ വെട്ടി

പ​ട്യാ​ല ഏപ്രിൽ 12: ലോ​ക്ക്ഡൗ​ണ്‍ ലം​ഘി​ച്ച്‌ പു​റ​ത്തി​റ​ങ്ങി​യ​ത് ചോ​ദ്യം ചെ​യ്ത പോ​ലീ​സു​കാ​ര​ന്‍റെ കൈ​വെ​ട്ടി. പ​ഞ്ചാ​ബി​ലെ പ​ട്യാ​ല​യി​ലാ​ണ് സം​ഭ​വം.

പോ​ലീ​സ് ക​ര്‍​ഫ്യൂ പാ​സ് കാ​ണി​ക്കാ​ന്‍ ആ​വ​ശ്യ​പ്പെ​ട്ട​പ്പോ​ള്‍ അഞ്ചംഗ സം​ഘം ന​ല്‍​കാ​ന്‍ ത​യാ​റാ​യി​ല്ല. ഇ​തി​നു പി​ന്നാ​ലെ പോ​ലീ​സ് ബാ​രി​ക്കേ​ഡ് ത​ക​ര്‍​ത്ത് മു​ന്നേ​റാ​ന്‍ ശ്ര​മി​ച്ചു. പി​ന്നാ​ലെ ഓ​ടി​യെ​ത്തി​യ പോ​ലീ​സി​നെ സം​ഘം ആ​ക്ര​മി​ക്കു​ക​യാ​യി​രു​ന്നു. പട്യാലയിൽ ഇന്ന് രാവിലെ 6.15 ഓടെയായിരുന്നു സംഭവം.

വാ​ളു​കൊ​ണ്ടു​ള്ള വെ​ട്ടേ​റ്റ് പോ​ലീ​സു​കാ​ര​ന്‍റെ കൈ​പ്പ​ത്തി അ​റ്റു. ഇ​യാ​ളെ അ​ടി​യ​ന്ത​ര ശ​സ്ത്ര​ക്രി​യ​യ്ക്ക് വി​ധേ​യ​നാ​ക്കി. ആ​ക്ര​മ​ണ​ത്തി​ല്‍ മ​റ്റ് മൂ​ന്നു പോ​ലീ​സു​കാ​ര്‍​ക്കും പ​രി​ക്കേ​റ്റ​താ​യി അ​ധി​കൃ​ത​ര്‍ അ​റി​യി​ച്ചു.

‘നിഹംഗ്’ എന്ന സിഖ് വിഭാഗമാണ് ആക്രമണത്തിന് പിന്നിൽ എന്നാണ് സൂചന. ആക്രമണത്തിന് ശേഷം സംഘം കടന്നു കളഞ്ഞു. ഗുരുദ്വാരയിൽ നിന്ന് ഏഴ് പേരെ അറസ്റ് ചെയ്തതായാണ് വിവരം.

Share
അഭിപ്രായം എഴുതാം