ലോക്ക് ഡൗൺ ലംഘനം: കൊച്ചിയിൽ പ്രഭാത സവാരിക്കിറങ്ങിയ 40 പേർ അറസ്റ്റിൽ

കൊച്ചി ഏപ്രിൽ 4: ലോ​ക്ക് ഡൗ​ണ്‍ നി​ർ​ദേ​ശ​ങ്ങ​ൾ ലം​ഘി​ച്ച് കൊ​ച്ചി​യി​ൽ പ്ര​ഭാ​ത സ​വാ​രി​ക്ക് ഇ​റ​ങ്ങി​യ​വ​ർ അ​റ​സ്റ്റി​ൽ. ര​ണ്ട് സ്ത്രീ​ക​ൾ ഉ​ൾ​പ്പെ​ടെ 40 പേ​രാ​ണ് അ​റ​സ്റ്റി​ലാ​യ​ത്. കേ​ര​ളാ എ​പ്പി​ഡെ​മി​ക്സ് ഡി​സീ​സ​സ് ഓ​ർ​ഡി​ന​ൻ​സ് പ്ര​കാ​ര​മാ​ണ് അ​റ​സ്റ്റ്.

പ​ന​മ്പ​ള്ളി ന​ഗ​ർ വാ​ക്ക് വേ​യി​ൽ പ്ര​ഭാ​ത സ​വാ​രി​ക്ക് ഇ​റ​ങ്ങി​യ​വ​രെ ഡ്രോ​ണ്‍ ഉ​പ​യോ​ഗി​ച്ച് ന​ട​ത്തി​യ പ​രി​ശോ​ധ​ന​യി​ലൂ​ടെ​യാ​ണ് ക​ണ്ടെ​ത്തി​യ​ത്. പ​ല ​ത​വ​ണ വി​ല​ക്കി​യി​ട്ടും തു​ട​ർ​ച്ച​യാ​യ ദി​വ​സ​ങ്ങ​ളി​ൽ ഇ​വ​ർ പ്ര​ഭാ​ത സ​വാ​രി​ക്ക് ഇ​റ​ങ്ങു​ക​യാ​യി​രു​ന്നു​വെ​ന്ന് പോ​ലീ​സ് വൃ​ത്ത​ങ്ങ​ൾ വ്യ​ക്ത​മാ​ക്കി.

പു​തി​യ ഓ​ർ​ഡി​ന​ൻ​സ് പ്ര​കാ​രം ആ​ണ് പോ​ലീ​സ് ന​ട​പ​ടി. ഇ​ത​നു​സ​രി​ച്ച് പ​തി​നാ​യി​രം രൂ​പ പി​ഴ​യും ര​ണ്ട് വ​ർ​ഷം വ​രെ ത​ട​വും ല​ഭി​ക്കാം.

‎‎‎

Share
അഭിപ്രായം എഴുതാം