രാജ്യത്ത്‌ കോവിഡ് മരണം 25 ആയി: രോഗബാധിതർ 979

ന്യൂഡൽഹി മാർച്ച്‌ 29: രാ​ജ്യ​ത്ത് കൊ​റോ​ണ ബാ​ധി​ച്ച് മ​രി​ച്ച​വ​രു​ടെ എ​ണ്ണം 25 ആ​യി. 979 പേ​ർ​ക്ക് രോ​ഗം സ്ഥി​രീ​ക​രി​ച്ചു​വെ​ന്നും കേ​ന്ദ്ര​സ​ർ​ക്കാ​ർ വ്യ​ക്ത​മാ​ക്കി.

24 മ​ണി​ക്കൂ​റി​നി​ടെ ആ​റ് സം​സ്ഥാ​ന​ങ്ങ​ളി​ലാ​യി ആ​റ് പേ​രാ​ണ് രാ​ജ്യ​ത്ത് കൊ​റോ​ണ ബാ​ധി​ച്ച് മ​രി​ച്ച​ത്. 24 മ​ണി​ക്കൂ​റി​നി​ടെ 106 പേ​ർ​ക്ക് രോ​ഗം സ്ഥി​രീ​ക​രി​ച്ചു​വെ​ന്നും കേ​ന്ദ്ര ആ​രോ​ഗ്യ​വ​കു​പ്പ് ജോ​യി​ന്‍റ് സെ​ക്ര​ട്ട​റി ലാ​വ് അ​ഗ​ർ​വാ​ൾ വ്യ​ക്ത​മാ​ക്കി.

സം​സ്ഥാ​ന​ങ്ങ​ൾ ന​ൽ​കി​യ ക​ണ​ക്കു​ക​ൾ പ്ര​കാ​ര​മാ​ണ് കേ​ന്ദ്ര​ത്തി​ന്‍റെ റി​പ്പോ​ർ​ട്ട്. അ​തേ​സ​മ​യം സം​സ്ഥാ​ന​ത്ത് ഇ​ന്ന് 20 പേ​ർ​ക്ക് കൂ​ടി കൊ​റോ​ണ സ്ഥി​രീ​ക​രി​ച്ചു. കേ​ര​ള​ത്തി​ല്‍ 202 പേ​ര്‍​ക്കാ​ണ് ഇ​തു​വ​രെ രോ​ഗ​ബാ​ധ സ്ഥി​രീ​ക​രി​ച്ച​ത്. നി​ല​വി​ല്‍ 181 പേ​രാ​ണ് സം​സ്ഥാ​ന​ത്തെ വി​വി​ധ ആ​ശു​പ​ത്രി​ക​ളി​ല്‍ ചി​കി​ത്സ​യി​ലു​ള്ള​ത്.


‎‎‎

Share
അഭിപ്രായം എഴുതാം