രാജ്യത്ത് സാമുദായിക ഐക്യം സൃഷ്ടിക്കുന്നതിന് സഹകരിക്കണമെന്ന് ബിജെപി എംപിമാരോട് ആഹ്വാനം ചെയ്ത് മോദി

ന്യൂഡൽഹി മാർച്ച് 3: രാജ്യത്ത് സാമുദായിക ഐക്യം സൃഷ്ടിക്കുന്നതിന് സഹകരിക്കണമെന്ന് ബിജെപി എംപിമാരോട് പ്രധാനമന്ത്രി നരേന്ദ്രമോദി ആവശ്യപ്പെട്ടു. ഇത് ദേശീയ താൽപ്പര്യത്തിന് ഒഴിച്ചുകൂടാനാവാത്തതാണെന്ന് മോദി ചൂണ്ടിക്കാട്ടി. പാർലമെന്റിന്റെ ലൈബ്രറി കെട്ടിടത്തിൽ നടന്ന പാർട്ടി പാർലമെന്ററി യോഗത്തിൽ സംസാരിക്കവെയാണ് മോദി ഇക്കാര്യം അറിയിച്ചത്.

“ദേശീയ താൽപ്പര്യങ്ങൾ നിറവേറ്റുന്നതിനാണ് ഞങ്ങൾ ഇവിടെയെത്തിയത്. രാഷ്ട്രത്തിന് ഞങ്ങൾക്ക് വലിയ പ്രാധാന്യമുണ്ട്, വികസനം നമ്മുടെ മന്ത്രമാണ്.”- കൂടിക്കാഴ്ചയ്ക്ക് ശേഷം മോദി പറഞ്ഞതായി പാർലമെന്ററി കാര്യമന്ത്രി പ്രൽ‌ഹാദ് ജോഷി മാധ്യമപ്രവർത്തകരോട് പറഞ്ഞു. സമാധാനം, ഐക്യം വികസനത്തിന് ഒഴിച്ചുകൂടാനാവാത്തതാണെന്ന് മോദി പറഞ്ഞു. 46 ഓളം പേർ കൊല്ലപ്പെട്ട ദില്ലിയിൽ നടന്ന അക്രമത്തിന്റെ പശ്ചാത്തലത്തിലാണ് പ്രധാനമന്ത്രിയുടെ പരാമർശം.

ചില രാഷ്ട്രീയ പാർട്ടികൾക്ക് രാജ്യത്തേക്കാൾ പാർട്ടി താൽപര്യം പ്രധാനമാണെന്ന് പ്രതിപക്ഷത്തെ വിമർശിച്ച് മോദി പറഞ്ഞു. സമൂഹത്തിൽ സമാധാനം, ഐക്യം എന്നിവ ഉറപ്പുവരുത്തുന്നതിൽ എല്ലാ എംപിമാരും പ്രധാന പങ്ക് വഹിക്കണമെന്നും അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു. പ്രതിരോധമന്ത്രി രാജ്‌നാഥ് സിംഗ്, ആഭ്യന്തരമന്ത്രി അമിത് ഷാ, ബിജെപി പ്രസിഡന്റ് ജഗത് പ്രകാശ് നദ്ദ, കേന്ദ്രമന്ത്രിമാരായ നിതിൻ ഗഡ്കരി, തവർചന്ദ് ഗെലോട്ട് എന്നിവർ യോഗത്തിൽ പങ്കെടുത്തു.

Share
അഭിപ്രായം എഴുതാം