തായ്‌ലൻഡ്: യാലയിലെ സുരക്ഷാ പരിശോധന കേന്ദ്രത്തിൽ കലാപകാരികളുടെ ആക്രമണത്തിൽ 15 പേർ കൊല്ലപ്പെട്ടു

ബാങ്കോക്ക് നവംബർ 6: മധ്യ തായ്‌ലൻഡിലെ മുവാങ് ജില്ലയിലെ സുരക്ഷാ പരിശോധന കേന്ദ്രത്തിൽ ഉണ്ടായ ആക്രമണത്തിൽ 15 പേർ കൊല്ലപ്പെട്ടു. ചൊവ്വാഴ്ച 21.30 മണിയോടെ പത്ത് കലാപകാരികൾ റബ്ബർ തോട്ടത്തിലൂടെ ചെക്ക് പോയിന്റ് കെട്ടിടത്തിലേക്ക് നടന്ന് സുരക്ഷാ ഉദ്യോഗസ്ഥരെ ആക്രമിച്ചതായി ബാങ്കോക്ക് പോസ്റ്റ് റിപ്പോർട്ട് ചെയ്തു.

മരിച്ചവരിൽ 11 പ്രദേശവാസികളും ഉദ്യോഗസ്ഥരും ഉൾപ്പെടുന്നു, പ്രധാനമായും ഡ്യൂട്ടിയിലുണ്ടായിരുന്ന പ്രതിരോധ സന്നദ്ധപ്രവർത്തകർ. പരിക്കേറ്റ നാല് സഹപ്രവർത്തകർ പിന്നീട് യാല ആശുപത്രിയിൽ വെച്ച് മരിച്ചു. പരിക്കേറ്റ മറ്റ് മൂന്ന് പേർക്ക് ചികിത്സ നൽകി. രണ്ട് പ്രതിരോധ സന്നദ്ധപ്രവർത്തകർ ആക്രമണത്തിൽ നിന്ന് രക്ഷപ്പെട്ടു.

ആക്രമണകാരികൾ ഇരകളുടെ ആയുധങ്ങൾ മോഷ്ടിച്ചതായി ഉദ്യോഗസ്ഥർ പറയുന്നു. അതേസമയം, മറ്റ് രണ്ട് ചെക്ക്‌പോസ്റ്റുകളും ആക്രമിക്കപ്പെട്ടു, പക്ഷേ ആളപായമൊന്നും റിപ്പോർട്ട് ചെയ്തിട്ടില്ല.

Share
അഭിപ്രായം എഴുതാം