ഷോപിയാനിൽ, പഞ്ചാബിൽ നിന്നുള്ള വ്യാപാരി കൊല്ലപ്പെട്ടു,

ശ്രീനഗർ ഒക്‌ടോബർ 17: തെക്കൻ കശ്മീർ ജില്ലയിലെ ഷോപിയാനിൽ പഞ്ചാബിൽ നിന്നുള്ള ഒരു വ്യാപാരി അജ്ഞാത തോക്കുധാരികളാല്‍ കൊല്ലപ്പെടുകയും മറ്റൊരാൾക്ക് ഗുരുതരമായി പരിക്കേൽക്കുകയും ചെയ്തതായി ഔദ്യോഗിക വൃത്തങ്ങൾ അറിയിച്ചു.

ഷോപിയാനിലെ പ്രാങിൽ ഒരു കൂട്ടം വ്യാപാരികൾ ഉണ്ടായിരുന്നു. വെടിവയ്പിൽ പഞ്ചാബിൽ നിന്നുള്ള രണ്ട് വ്യാപാരികൾക്ക് ഗുരുതരമായി പരിക്കേറ്റു. പരിക്കേറ്റവരെ ഉടൻ തന്നെ പ്രാദേശിക ആശുപത്രിയിൽ പ്രവേശിപ്പിച്ചു. പരിക്കേറ്റവരിൽ ഒരാൾ, ചരൺ ജെറ്റ് സിംഗ് മരിച്ചതായി പ്രഖ്യാപിച്ചു. മറ്റൊരാളെ പുൽവാമ ജില്ലാ ആശുപത്രിയിലേക്ക് മാറ്റി, പിന്നീട് ഗുരുതരാവസ്ഥയിൽ ശ്രീനഗറിലേക്ക് അയച്ചു.

ആക്രമണത്തിന് ഉത്തരവാദികളായ ആളുകള്‍ക്കായി തെരച്ചില്‍ ആരംഭിച്ചതായി അവര്‍ പറഞ്ഞു. ദക്ഷിണ കശ്മീരിൽ തിങ്കളാഴ്ച രാവിലെ മുതൽ ഇത്തരത്തിലുള്ള മൂന്നാമത്തെ സംഭവമാണിത്. തിങ്കളാഴ്ച രാത്രി രാജസ്ഥാൻ നിവാസിയായ ഷരീഫ് ഖാൻ എന്ന ഡ്രൈവറെ തോക്കുധാരികൾ വെടിവച്ചു കൊന്നു. ഛത്തീസ്ഗ ഡില്‍ നിന്ന് ഇഷ്ടിക ചൂളയിൽ പണിയെടുക്കുന്ന തൊഴിലാളിയെ ബുധനാഴ്ച പുൽവാമയിൽ തോക്കുധാരികൾ കൊലപ്പെടുത്തി.

Share
അഭിപ്രായം എഴുതാം