2020 ബിഹാർ നിയമസഭാ തെരഞ്ഞെടുപ്പിൽ മുഖ്യമന്ത്രി സ്ഥാനാർത്ഥിയായി നിതീഷ് ഉണ്ടാകും: ചിരാഗ് പാസ്വാൻ

ചിരാഗ് പാസ്വാൻ, നിതീഷ് കുമാർ

സമസിപൂർ ഒക്ടോബർ 14: യുജെഐ പാർലമെന്ററി ബോർഡ് ചെയർമാനും ജാമുയി ചിരാഗ് പാസ്വാനിൽ നിന്നുള്ള പാർട്ടി എംപിയും ബീഹാർ എൻ‌ഡി‌എയിൽ യാതൊരു കുഴപ്പവുമില്ലെന്ന് അവകാശപ്പെടുകയും 2020 ലെ സംസ്ഥാന നിയമസഭാ തെരഞ്ഞെടുപ്പിൽ ജെഡി (യു) പ്രസിഡന്റ് നിതീഷ് കുമാർ എൻ‌ഡി‌എയുടെ മുഖമാകുമെന്ന് ഉറപ്പിക്കുകയും ചെയ്തു. അടുത്ത സംസ്ഥാന നിയമസഭാ തെരഞ്ഞെടുപ്പിൽ നിതീഷ് കുമാറിനെ മുഖ്യമന്ത്രി സ്ഥാനാർത്ഥിയായി കാണാൻ തങ്ങളുടെ പാർട്ടി ആഗ്രഹിക്കുന്നുവെന്ന് എൽജെപി മേധാവിയും കേന്ദ്രമന്ത്രിയുമായ രാം വിലാസ് പാസ്വാന്റെ മകൻ പാസ്വാൻ മാധ്യമപ്രവർത്തകരോട് പറഞ്ഞു. 

സംസ്ഥാന തലസ്ഥാനത്ത് തുടർച്ചയായി പെയ്യുന്ന മഴയെത്തുടർന്ന് ദീർഘനേരം വെള്ളം കയറാൻ ഉത്തരവാദികളായ ഉദ്യോഗസ്ഥർക്കെതിരെ മുഖ്യമന്ത്രി കുമാർ നടപടിയെടുക്കുമെന്ന് പാസ്വാൻ പറഞ്ഞു. സംസ്ഥാന തലസ്ഥാനത്ത് വെള്ളം കയറുന്നതിന് ഉത്തരവാദികളായ ആരെങ്കിലും ഉണ്ടായിരിക്കണം, അതിന് ഉത്തരവാദികൾക്കെതിരെ മുഖ്യമന്ത്രി കർശന നടപടി സ്വീകരിക്കുമെന്ന് എനിക്ക് ഉറപ്പുണ്ട്.

Share
അഭിപ്രായം എഴുതാം