നാളെ മഹാരാഷ്ട്രയിൽ നടക്കുന്ന തിരഞ്ഞെടുപ്പ് റാലിയെ പ്രധാനമന്ത്രി മോദി അഭിസംബോധന ചെയ്യും

നരേന്ദ്രമോദി

ഔറംഗബാദ് ഒക്ടോബർ 12: മഹാരാഷ്ട്ര നിയമസഭാ തെരഞ്ഞെടുപ്പിന് ഒരാഴ്ച മാത്രം ബാക്കി നിൽക്കെ പ്രധാനമന്ത്രി നരേന്ദ്ര മോദി ഞായറാഴ്ച മുതൽ ഖണ്ടേഷ് മേഖലയിലെ ജൽഗാവിൽ നിന്ന് തിരഞ്ഞെടുപ്പ് പ്രചരണം ആരംഭിക്കും. സംസ്ഥാനത്തൊട്ടാകെയുള്ള ഒൻപത് റാലികളിൽ അദ്ദേഹം പ്രസംഗിക്കും. ആർട്ടിക്കിൾ 370, ദേശീയ സുരക്ഷ, സമ്പദ്‌വ്യവസ്ഥ, അഴിമതി നിർമാർജനം എന്നിവയെക്കുറിച്ച് മോദി സംസാരിക്കുമെന്ന് വൃത്തങ്ങൾ അറിയിച്ചു.

കേന്ദ്ര ആഭ്യന്തരമന്ത്രി അമിത് ഷാ, ബിജെപിയുടെ വർക്കിംഗ് പ്രസിഡന്റ് ജെ പി നദ്ദ, ഉത്തർപ്രദേശ് മുഖ്യമന്ത്രി യോഗി ആദിത്യനാഥ് എന്നിവർ ഇതിനകം സംസ്ഥാനത്തിന്റെ വിവിധ നിയോജകമണ്ഡലങ്ങളിൽ സജീവമായി പ്രചാരണം നടത്തിവരികയാണ്.

കോൺഗ്രസ് മുൻ പ്രസിഡന്റും വയനാട് എംപിയുമായ രാഹുൽ ഗാന്ധിയും നാളെ മുതൽ തിരഞ്ഞെടുപ്പ് റാലികൾ ആരംഭിക്കും.

Share
അഭിപ്രായം എഴുതാം