മഹാരാഷ്ട്ര തെരഞ്ഞെടുപ്പ്: ബിജെപി സ്ഥാനാർത്ഥികൾക്കായി ഗോവ മുഖ്യമന്ത്രി പ്രചരണം ആരംഭിച്ചു

പ്രമോദ് സാവന്ത്

പനജി ഒക്ടോബർ 10 : വോട്ടെടുപ്പ് നടക്കുന്ന മഹാരാഷ്ട്രയിൽ ഗോവ മുഖ്യമന്ത്രി പ്രമോദ് സാവന്ത് പര്യടനം ആരംഭിച്ചു. അവിടെ തിരഞ്ഞെടുപ്പ് യോഗങ്ങൾ നടത്താനിരിക്കുകയാണ്. കോലാപ്പൂർ, സാംഗ്ലി, സതാര, കാരാഡ്, മുംബൈ മേഖലകളിൽ മുഖ്യമന്ത്രി യോഗം ചേരും. കോർണർ മീറ്റിംഗുകളിലും യുവാക്കളുമായുള്ള ആശയവിനിമയത്തിലും പങ്കെടുക്കുമെന്ന് മുഖ്യമന്ത്രി ബുധനാഴ്ച മാധ്യമപ്രവർത്തകരോട് പറഞ്ഞു. ഒക്ടോബർ 10 ന് മുഖ്യമന്ത്രി കോലാപൂർ സന്ദർശിക്കുമെന്നും അവിടെ ഭാരതീയ ജനതാ പാർട്ടിയുടെ (ബിജെപി) യുവജന വിഭാഗത്തിലെ അംഗങ്ങളെ കാണുമെന്നും വൃത്തങ്ങൾ അറിയിച്ചു. അദ്ദേഹം റാലിയെ അഭിസംബോധന ചെയ്യും.

ഒക്ടോബർ 11 ന് അദ്ദേഹം കാരാഡ്, സതാര, സാംഗ്ലി ജില്ലകളിലേക്ക് പോകുകയും അവിടെ പാർട്ടി നേതാക്കളുമായി സംവദിക്കുകയും ചെയ്യും. ഒക്ടോബർ 13 ന് അദ്ദേഹം മുംബൈയിലെ ദാദറിൽ ഗോവൻ കമ്മ്യൂണിറ്റി അംഗങ്ങളെയും മെട്രോപോളിസിലെ ഖാർ, വൈൽ പാർലെ പ്രദേശങ്ങളിലെ പാർട്ടി പ്രവർത്തകരെയും സന്ദർശിക്കും. ഗോവയിൽ നിന്നുള്ള ബിജെപി മന്ത്രിമാരും പാർട്ടി പ്രവർത്തകരും കൊങ്കൺ മേഖലയിലെ തിരഞ്ഞെടുപ്പ് പ്രചാരണങ്ങളിൽ പങ്കെടുക്കും. മഹാരാഷ്ട്രയിൽ നിയമസഭാ തെരഞ്ഞെടുപ്പ് 2019 ഒക്ടോബർ 21 ന് നടക്കും.

Share
അഭിപ്രായം എഴുതാം