കാണാതായ ബി‌എസ്‌എഫ് ഉദ്യോഗസ്ഥന്‍റെ മൃതദേഹം പാക് വനപാലകര്‍ കണ്ടെടുത്തു

ന്യൂഡൽഹി ഒക്ടോബര്‍ 1: അതിർത്തിക്കടുത്ത് കാണാതായ അതിർത്തി സുരക്ഷാ സേന (ബി‌എസ്‌എഫ്) സബ് ഇൻസ്പെക്ടറുടെ മൃതദേഹം പാക്കിസാറ്റ് ഭാഗത്ത് നിന്ന് പാക് റേഞ്ചേഴ്സ് കണ്ടെടുത്തു. അന്താരാഷ്ട്ര അതിർത്തിക്കടുത്തുള്ള ഐക്ക് പ്രദേശത്തിന് സമീപമാണ് ശനിയാഴ്ച സബ് ഇൻസ്പെക്ടർ പരിതോഷ് മണ്ഡലിനെ കാണാതായത്. പട്രോളിംഗ് ഡ്യൂട്ടിയിൽ വിന്യസിച്ചിരുന്നു.

ചൊവ്വാഴ്ചയാണ് പാകിസ്താൻ പ്രദേശത്ത് ബി‌എസ്‌എഫ് ഉദ്യോഗസ്ഥന്റെ മൃതദേഹം കണ്ടെടുത്തത് സംബന്ധിച്ച് പാക് റേഞ്ചേഴ്സ് ബി‌എസ്‌എഫിനെ അറിയിച്ചതോടെ അദ്ദേഹത്തിന്റെ നിലനിൽപ്പിനെക്കുറിച്ചുള്ള പ്രതീക്ഷകൾ അവസാനിച്ചു. മൃതദേഹം പാക് റേഞ്ചേഴ്സ് ബി.എസ്.എഫിന് കൈമാറി.

രണ്ട് സൈനികരുടെ ജീവൻ രക്ഷിച്ച് ജീവൻ ബലിയർപ്പിച്ച ധീരനും സമർപ്പിതനുമായ ഒരു സൈനികന്റെ ജീവൻ നഷ്ടപ്പെട്ടതിൽ ഇൻസ്പെക്ടർ ജനറൽ ബി‌എസ്‌എഫ് ജമ്മു അനുശോചനം രേഖപ്പെടുത്തി. പശ്ചിമ ബംഗാളിലെ നാദിയ ജില്ല സ്വദേശിയായിരുന്നു എസ്‌ഐ പരിതോഷ് മൊണ്ടാൽ.

Share
അഭിപ്രായം എഴുതാം