“ വിസിൽബ്ലോവർ ” നെ സന്ദര്‍ശിക്കണമെന്ന് ട്രംപ്

ഡൊണാള്‍ഡ് ട്രംപ്

വാഷിംഗ്ടൺ സെപ്റ്റംബർ 30: യുഎൻ പ്രസിഡന്റ് ഡൊണാൾഡ് ട്രംപ്, തിങ്കളാഴ്ച യുക്രെയിൻ പ്രസിഡന്റ് വോലോഡൈമർ സെലൻസ്‌കിയെ ഫോൺ സംഭാഷണത്തിനിടെ സമ്മർദ്ദം ചെലുത്തിയെന്ന് ആരോപിച്ച വ്യക്തിയുമായി കൂടിക്കാഴ്ച നടത്താൻ ആഗ്രഹിക്കുന്നുവെന്ന് പറഞ്ഞു.

“എല്ലാ അമേരിക്കക്കാരെയും പോലെ, എന്റെ കുറ്റാരോപിതനെ കാണാൻ ഞാൻ അർഹനാണ്, പ്രത്യേകിച്ചും“ വിസിൽബ്ലോവർ ”എന്ന് വിളിക്കപ്പെടുന്ന ഈ കുറ്റാരോപിതൻ ഒരു വിദേശ നേതാവുമായി തികച്ചും കൃത്യതയില്ലാത്തതും വഞ്ചനാപരവുമായ രീതിയിൽ നടത്തിയ സംഭാഷണത്തെ പ്രതിനിധീകരിച്ചു, ട്രംപ് ട്വിറ്ററിൽ പറഞ്ഞു.

2020 ലെ പ്രസിഡന്റ് മൽസരത്തിൽ തന്റെ പ്രധാന ഡെമോക്രാറ്റിക് എതിരാളിയായ ജോ ബിഡന്റെ രാഷ്ട്രീയ പ്രതിച്ഛായയെ കളങ്കപ്പെടുത്താൻ സാധ്യതയുള്ള ഒരു കേസ് അന്വേഷിക്കാൻ ജൂലൈയിലെ ഒരു ഫോൺ കോളിനിടെ പ്രസിഡന്റ് സെലൻസ്‌കിയെ പ്രസിഡന്റ് സമ്മർദ്ദം ചെലുത്തിയെന്ന് യുഎസ് സർക്കാർ ”വിസിൽബ്ലോവർ” അവകാശപ്പെട്ടതിനെ തുടർന്ന് ട്രംപ് ഒരു രാഷ്ട്രീയ അഴിമതിയിൽ കുടുങ്ങി.

Share
അഭിപ്രായം എഴുതാം