കേന്ദ്രമന്ത്രി സുപ്രിയോയെ ഭീഷണിപ്പെടുത്തിയതിന് മമത ഭരണകൂടത്തിനെതിരെ ആഞ്ഞടിച്ച് ബിജെപി

ബാബുൽ സുപ്രിയോ

ന്യൂഡല്‍ഹി സെപ്റ്റംബര്‍ 20: ജാദവ്പൂർ യൂണിവേഴ്‌സിറ്റിയിൽ നടന്ന സംഭവത്തിനെതിരെ മമതാ ബാനർജി സർക്കാരിനെയും പശ്ചിമ ബംഗാൾ പോലീസിനെയും ബിജെപി ആഞ്ഞടിച്ചു. കേന്ദ്രമന്ത്രി ബാബുൽ സുപ്രിയോയെ കൊൽക്കത്തയിലെ എസ്‌എഫ്‌ഐ പ്രവർത്തകർ ഭീഷണിപ്പെടുത്തി.

“മമത ബാനർജിയുടെ പശ്ചിമ ബംഗാളിലെ ഞെട്ടിക്കുന്ന അവസ്ഥയാണ് . ഈ എസ്‌എഫ്‌ഐ ഗുണ്ടയ്‌ക്കെതിരെ മമത ബാനർജി പ്രവർത്തിക്കുമോ, മമതയുടെ നിഷ്‌ക്രിയത്വം അവരുടെ ഭരണത്തിന്റെ സങ്കീർണത സ്ഥാപിക്കുമെന്ന് ബിജെപി ഐടി സെൽ മേധാവി അമിത് മാൽവിയ ട്വീറ്റ് ചെയ്തു.

പശ്ചിമ ബംഗാളിൽ നിന്നുള്ള അസൻസോൾ നിയമനിർമ്മാതാവ് സുപ്രിയോയെ വ്യാഴാഴ്ച വൈകുന്നേരം കൊലപ്പെടുത്തിയെന്നാരോപിച്ച് അഭൂതപൂർവമായ സംഭവങ്ങളിൽ പശ്ചിമ ബംഗാൾ ഗവർണർ ജഗദീപ് ധങ്കറിന് കാമ്പസ് സന്ദർശിച്ച് കേന്ദ്രമന്ത്രിയെ രക്ഷപ്പെടുത്തേണ്ടി വന്നു.

Share
അഭിപ്രായം എഴുതാം